Mjomba Fujo
JF-Expert Member
- Oct 27, 2012
- 2,600
- 6,747
Mpe dunia
Huyo babe wake siyo wewe kweli! Umeongea kwa sauti ndogo sana hapo😀😀Punguza sauti baba.😅😅
Fina unajua nimeongea kwa sauti ndogo mnoooo...imekuwaje umesikia mama 😅😅😅haki inabidi nianze kujitafakari na kutafuta namna mpya ya kunong’onezaHuyo babe wake siyo wewe kweli! Umeongea kwa sauti ndogo sana hapo😀😀
Hahaa! Ila uko vizuri kwenye kuongea sauti ndogo bila mtu kushtuka aisee! Vipi siye wewe unayeenda kupewa hiyo half salary wewe😀😀Fina unajua nimeongea kwa sauti ndogo mnoooo...imekuwaje umesikia mama 😅😅😅haki inabidi nianze kujitafakari na kutafuta namna mpya ya kunong’oneza
Ndio uhalisia wenyeww huoMwanamke mvumilivu ni bidhaa adimu sana ulimwengu wa sasa
1200[emoji848][emoji848]Akijibu niite em1200 umemanisha nini?
safiiiiMpe 3/4 kabisa Mkuu, sisi wanaume hatunaga mambo mengi, 1/4 inakutosha kabisa mpaka mshahara ujao.