Bill hebu nigawie robo tu ya mshahara wako tafwazaliMpe hata wote ili uje ulie vizuri
Eti kirogo..😆😆Kirogo kimekaa mahala pake..😂
Kabisaaaaaa yaniHabari njema hii
Hahahahahahhhhh hatari sana Chakorii. Huwa wakati mwingine mnazingua sana. Unakuta jamaa yako anapitia magumu kutafuta pesa na wakati mwingine ana-risk maisha yake apate pesa ili uendelee kufurahia maisha ila tukiwapatia unakuta manawapelekea manaowapenda. Tena unayemplekea unakuta anakuendesha hatari.Punguza sauti baba.😅😅
Nashukuru umeliona [emoji23] [emoji23]Unafungua mada ngapi kwa siku?
Ndo maisha lakini J...😅😅hata nyie mko hivyo hivyo mnatuvuruga kinyama yani.Hahahahahahhhhh hatari sana Chakorii. Huwa wakati mwingine mnazingua sana. Unakuta jamaa yako anapitia magumu kutafuta pesa na wakati mwingine ana-risk maisha yake apate pesa ili uendelee kufurahia maisha ila tukiwapatia unakuta manawapelekea manaowapenda. Tena unayemplekea unakuta anakuendesha hatari.
Ndo jibu hilo..😜Eti kirogo..😆😆
blaza usiniambie mwamba keshalogwa
Safi Chakorii. Kwema lakini? nimekumisi sana.Ndo maisha lakini J...😅😅hata nyie mko hivyo hivyo mnatuvuruga kinyama yani.
Habari ya siku lakini..unaendeleaje
Unafungua mada ngapi kwa siku?
Haya bro vizuri..Ndo jibu hilo..😜
Ni kwema kabisa baba...nimekumiss pia J...nikirudi nitakucheki nimekumiss kinyamaSafi Chakorii. Kwema lakini? nimekumisi sana.
Nitakuletea baadae.Hivi mpunga umeshatoka.nani ajitokeze anipe nusu mshahara wake jamani
Sawa J wangu.Ni kwema kabisa baba...nimekumiss pia J...nikirudi nitakucheki nimekumiss kinyama
Sipo mjini J..ila waweza nitumia kwa Voda yangu nikaipata kabisa bila wasiwasiNitakuletea baadae.