Nimeota Maximo kakimbia baada ya miezi mitatu

Nimeota Maximo kakimbia baada ya miezi mitatu

MKUU sembo

Ndoto lazima itimie kama hutoifanyiakazi niliwekahapa nkijuajamaa atasaname hii safari nahisi wamemtasfria vibaya kimemkuta aokolewe na

Haha.. Ukiota pia kuhusu Pluijm usisite kutujuza.
 
Hapa ndio uwanjani MKUU Jana nimeota safari ya haruna niyonzima anyway tusubiri
 
MKUU sembo

Ndoto lazima itimie kama hutoifanyiakazi niliwekahapa nkijuajamaa atasaname hii safari nahisi wamemtasfria vibaya kimemkuta aokolewe na

Ndoto zingine bwana! Hata hivyo kocha kuondoka ni jambo la kawaida tu wala msichekelee sana haya kutokea kwa Yanga. Phiri naye yuko kwenye probation ngoja ligi ianze utaona yatakayomtokea. Mungu ibariki Yanga, Mungu ibariki Simba na Mungu ibariki Tanzania.
 
Akubarikinawewe makoye
 
Dah kweli nakupa Big up Sheik Yahayha

Mnampa ujiko bure aliota miezi mitatu, mbona imepita? Tukio la kuondoka hilo ni obvious ni sawa na mtu aseme nimeota Makoye Matale kafariki dunia halafu eti nikifa mwota ndoto asifiwe, huku ikifahamika kuwa kifo ni lazima kwa mwanadamu kama ilivyo kwa kocha kufukuzwa ni lazima anapovurunda.
 
Last edited by a moderator:
Ndoto zingine bwana! Hata hivyo kocha kuondoka ni jambo la kawaida tu wala msichekelee sana haya kutokea kwa Yanga. Phiri naye yuko kwenye probation ngoja ligi ianze utaona yatakayomtokea. Mungu ibariki Yanga, Mungu ibariki Simba na Mungu ibariki Tanzania.

ogumwise naona akili zimekurejea baada ya wauza tikiti kutimuliwa..
 
Back
Top Bottom