Nimeongea nae, anawasalimu na yuko pamoja nasi

muxar

muxar

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
1,412
Points
2,000
muxar

muxar

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
1,412 2,000
Huku wengine ni wenzetu tuko nao muda mrefu,wanatumika ila nadhani wao njia zao ni hatari zaidi kwao zikijulikana,Ujira wao si mkubwa sana,moja ni vichinjio visivyoeleweka(..??).
 
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
4,803
Points
2,000
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
4,803 2,000
Mpwa sijui, siwezi kusema nisilolijua, mimi nalijua hili, wewe kama unajua hilo sema
Chunguza. Ukiwatambua waliokuwa wakijaribu kuwaaminisha watu kipindi hicho kuwa Utawala uliopo unasajili namba za kadi ili uzitumie kuibia kura wakati kuna database ya hivyo vitambulisho, utakuwa umewapata hao wanaojaribu kuaminisha watu kuwa kuna hadithi kama hii uliyoileta. Kumbuka uvumi wa mkuu wa majeshi kulishwa sumu. Kuna watu zaidi ya themanini katika mikoq karibu yote ambao wamekuwa wakilipwa kwa miaka miwili ili watengeneze matukio na taarifa za uongo.

Watu hawa 82 wamekuwa wakilipwa shilingi milioni 4 kila mmoja kwa mwezi kuanzia Oktoba 2013. Kazi yao kubwa ni kupanga mikakati katika maeneo yao kuhakikisha Lowassa anaingia Ikulu. Mikakati ni pamoja na kushawishi, kununua wapiga kura, kutengeneza matukio, n.k


Jumla ya Fedha ambazo wamepokea mpaka sasa: Bilioni 7.872 za Kitanzania

Chini ni majina, namba za simu na mahali walipo:

-

ARUSHA

MONDULI

PATRICK:-0767870300

KARATU

VICENT:-0758118993

ARUSHA

JOHARI:-0754355553

ARUMERU

RACHEL:-0783506268

MERU

OSCAR:-0752466514

LONGIDO

ALLY:-0764221032

NGORONGORO

AZEEZY:-0767302552

-

MOSHI MJINI

KHAMIS:-0765180560

MOSHI VIJIJINI

FRANK MUSHI:-0755841886

MWANGA

SALIM:-0754464187

SAME

MONICA:-0766125158

HAI

SWAI:-0713939294

SIHA

HERMAN:-0717205221

ROMBO

IBRA:-0713939294

BABATI

TWAHA BANDA:-0784404331

ASS COORDINATOR MANYARA

SALIM -KIMWERI:-0782312318

-

BUNDA

MAGESA:-0769863274

TARIME

GODFREY:-0756738096

SERENGETI

KITARA:-0769112953

RORYA

NIKO:-0782393272

MUSOMA

SHOMOLO:-0764453535

SENGEREMA

MJUNI GABAGAMBI:-0764915216

NYAMAGANA

GODFREY MLINGI:-0769499464

KWIMBA

MELECKZEDEK MREMA:-0752168988

MAGU

AMADEUS STANLEY:-0756214136

-

SINGIDA

MKALAMA:-0782156027

SINGIDA MJINI

NELPHA MAISELI:-0653071994

IKUNGI

AMASI SHUAYBU:-0712188648

MANYONI

PAUL THOMAS:-0653044070

-TABORA

IGUNGA

OMBENI MSHANA:-0769522515

UYUI

AMANI BETWEL:-0658752119

KALIUA

TWAHA:-0782693933

URAMBO

GODY YEGO:-0767363210

-

IRINGA MJINI

ATUGANILE MWAKIPESILE:-0716616454

MUFINDI

ISRAEL MDINDILE:-0752630399

IRINGA VIJIJINI

WILS -MONGO:-0767363210

-

REGIONAL COORDINATOR

DAUD PETER:-0717460999

0758334040

ASSISTANT

GERVAS KINANZIRO:-0767221107

KARAGWE

MSAFIRI MGISHA:-0765123227

BIHARAMULO

ANTHONY MKENDA:-0767003288

NGARA

RONALD CHRISTIAN:-0765257778

MULEBA

ERADIUS RUTASHOBYA:-0766395152

BUKOBA MJINI

FULGENCE DOMINICIAN:-0764926063

BUKOBA VIJIJINI

NESTORY MBAKILEKI:-0765832600

KYERWA

DAMASIUS GABRIEL:-0754212138

MISENYI

REHEMA- ZIMBEIYA:-0753448493

MTWARA- MJINI

HAMIS:-0652085463

NEEMA:-0654457824

MMOLE:-0656287261

MASASI

0714400265

NEWALA

0769562327

SALUM:-0657769044

TANDAHIMBA

0715105882

MOROGORO MJINI

ANDERSON MBIAJI:-0714759009

ASSISTANT MOROGORO MJINI

MUSA MALIPULA:-0654826632

MVOMERO

DORO SHANGA

MVOMERO DISTRICT

JOSHWA LUGASO :0714360806

-

DAR ES SALAAM

COORDINATOR

MICHAEL LITANDA:-0659706088

ASSISTANCE COORDINATOR

NELSON ABRAHAM:-0712499983

KATIBU

SEVELIAN BAKALEMWA:-0716003275

NAIBU KATIBU

SCOLASTICA NICHOLOUS:-0718010393

MHASIBU

RACHEL CHAULA:-0784800070

COORDINATOR -KINONDONI

IBRAHIM WASHOKERA

0712617848

ILALA

MAGEUZI MWANG’ONDA:-0657822700

UBUNGO

SWEETY JOHNSON:-0713421042

KIGAMBONI

JUVENARY KAPERE:-0755697787

TEMEKE

HANSVAY MSAKAMALI:-0712219797

-LINDI

REGIONAL COORDINATOR

JONGO:-0714848329

jongosudy@gmail.com

NACHINGWEA

SIXBERT:-0718333946

-

SHINYANGA

COORDINATOR SHINYANGA

RAMADHAN LUCHOLA:-0788388142

KAHAMA

SHINYANGA VIJIJINI:-0755928131

KISHAPU

PAUL:-0767698590-

DODOMA

CHEMBA

SELEMAN KHALIFA:-0654326010

MPWAPWA

EMMANUEL NDULE:-0655841175

CHAMWINO

SALIM -ITUKA:-0719232380

KONDOA MJINI

SAID SUNGI:-0783899889

KONDOA VIJIJINI

CHIKU MAJAMVI:-0655844084

KONGWA

EMILY CECILIA SINGANO:-0752621615

COORDINATOR KONGWA

-

LINDI

LIWALE

BLIGHTER:-0713661890

LINDI VIJIJINI

SINA:-0719804481

RUANGWA

JOEL GOLOI:-0688859269

LINDI MJINI

FRANK SAID:-0713643219

-
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,600
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,600 2,000
Ukisoma na kukomenti kishabiki namna hii hutakaa uone ukweli kamwe, maanna umeshapofushwa na mambo haya, nadhani nikubali kushindwa ili tusipotezeane muda. Umeshinda, kama ni hadithi basi wasimulie na wengine na wajukuu zako I played my part na wewe play yours
Chunguza. Ukiwatambua waliokuwa wakijaribu kuwaaminisha watu kipindi hicho kuwa Utawala uliopo unasajili namba za kadi ili uzitumie kuibia kura wakati kuna database ya hivyo vitambulisho, utakuwa umewapata hao wanaojaribu kuaminisha watu kuwa kuna hadithi kama hii uliyoileta. Kumbuka uvumi wa mkuu wa majeshi kulishwa sumu. Kuna watu zaidi ya themanini katika mikoq karibu yote ambao wamekuwa wakilipwa kwa miaka mitatu ili watengeneze matukio na taarifa za uongo.
 
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,404
Points
2,000
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,404 2,000
hata wafanyeje rais ni lowassa
 
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
4,803
Points
2,000
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
4,803 2,000
Ukisoma na kukomenti kishabiki namna hii hutakaa uone ukweli kamwe, maanna umeshapofushwa na mambo haya, nadhani nikubali kushindwa ili tusipotezeane muda. Umeshinda, kama ni hadithi basi wasimulie na wengine na wajukuu zako I played my part na wewe play yours
Nasikitika sana Nikiona watu mnashabikia vitu bila kujihoji.
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,565
Points
2,000
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,565 2,000
Hata humu wapo na hii thread wameisoma!!! Me huwa nawatambua kwa kunusa akiwa m200 tayr nshamgundua...
 
D

dokta lu

Senior Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
118
Points
195
D

dokta lu

Senior Member
Joined Apr 8, 2012
118 195
Huu uzi nimeupenda sana.Big up JF Great Thinkers.
 
Frank King

Frank King

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
1,274
Points
2,000
Frank King

Frank King

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
1,274 2,000
Elli taarifa yako si yakuupuuza...ngoja tuzifanyie kaz
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,600
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,600 2,000
Elli taarifa yako si yakuupuuza...ngoja tuzifanyie kaz
Kama hatutasema tutakuja kuhukumiwa kwa kukaa kimya, lakini kama tutaongea halafu tukapuuzwa hilo sio kosa letu tena! We did our part! And I have done mine too.
 
SAUTI YAKO

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
2,381
Points
2,000
SAUTI YAKO

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
2,381 2,000
Yani m nakinoa kichanjio changu tu sina mengi
 
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
2,007
Points
2,000
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
2,007 2,000
nakuja ngoja nikaangalie kichinjio kama kipo
 
Prishaz

Prishaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
2,055
Points
2,000
Prishaz

Prishaz

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
2,055 2,000
hahaha hewizet umetisha mkuu, Lowassa for Presidency
 
Last edited by a moderator:
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
9,331
Points
2,000
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
9,331 2,000
Wanawaridhisha tu hao mabosi wao, hata wao wana imani na Lowasa na watamchagua lowasa, rais ni LOWASA.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,600
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,600 2,000
Wanawaridhisha tu hao mabosi wao, hata wao wana imani na Lowasa na watamchagua lowasa, rais ni LOWASA.
Hahahahaaa hahahaaa sijawahi kuamini hili ila kwa hali ninayoiona hapa Njombe jioni hii!!!
 

Forum statistics

Threads 1,307,010
Members 502,311
Posts 31,599,302
Top