Nimeongea nae, anawasalimu na yuko pamoja nasi

Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,571
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,571 2,000
Nilikua nae mchana wa leo, maongezi yetu yalianza kwa kulaumiana kwa nini niwe UKAWA! Nikamweleza nae akanieleza yafuatayo.

Moja, wameongezewa posh mara 100% na hivyo haoni sababu ya kutokujihusisha na mipango haramu ya kuiba kura.

Pili, wametawanywa kila mkoa na kwa Dar wako kila mahali, wamepangiwa vyumba kila kona ya jiji na kwamba wana vitambulisho vya "kiraia ". Kwa haraka huwezi kuwatambua ila wapo tuko nao na si ajabu hata ulipo uko nao!

Tatu, jana waliiitwa na Jamaa mahali na amewaahidi vyeo tena vyeo na magari ili wafanye hio kazi iliyowaleta huku mikoani.

Nimemuuliza swali, je uko tayari nchi yako iingie kwenye machafuko ili kulinda maslahi yako ya ahadi na ya watu wachache? Amesema Ndio yuko tayari. Nimeshtuka na nimeogopa.

Baada ya maongezi yetu amekubali kwa shingo upande kuwa atakua pamoja nasi, huyu ni mmoja tu kati ya wengi!

Nimeongea nae, anawasalimia. Tuiombee nchi yetu. Wametumwa kazi moja tu kufanya juu chini mkubwa wao ashinde!
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
10,264
Points
2,000
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
10,264 2,000
Watashindwa trust me. Mpaka anafunguka kwako lowasa alishajua mengi
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,545
Points
2,000
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,545 2,000
umezungumza na kijana/mtu wa makumbusho.mwili wake hautaki mabadiiko ila nafsi yake inataka.wapo wengi wa namna hiyo.Mimi ni mmoja wao....raia wa kawaida ninaye taka mabadiliko.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,807
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,807 2,000
Vitendawili vingine ni mimi nimeshindwa kutegua au?
 
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
4,803
Points
2,000
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
4,803 2,000
Hadithi zilezile kama za mkuu wa majeshi kulishwa sumu.
 
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2014
Messages
4,803
Points
2,000
Uso wa nyoka

Uso wa nyoka

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2014
4,803 2,000
Hahahahaaa, niliandika kuwa wakitaka wanaweza kuutafuta ukweli wa habari hii.
Unakumbuka kuna watu walikuwa wakipita katika nyumba za watu wakijifanya wanasajili namba za kupigia kura? Unaweza kuniambia walikuwa wakifanya kwa niaba ya nani?
 
mfilisti

mfilisti

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2015
Messages
1,214
Points
2,000
mfilisti

mfilisti

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2015
1,214 2,000
mkuu Elli hebu tupe ufafanuzi kidogo juu ya ishara ya kazi wanazozifanya ambazo tukiwaona itakua rahisi kuwajua hawa jamaa
 
Last edited by a moderator:
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,571
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,571 2,000
mkuu Elli hebu tupe ufafanuzi kidogo juu ya ishara ya kazi wanazozifanya ambazo tukiwaona itakua rahisi kuwajua hawa jamaa
Mpwa utawajua tu wako wengi sana hapa Dar, wana kazi mbili kubwa tu kama nilivyosema hapo juu, wanajitahidi kuvaa kiraia na kuongea lugha za kistaarabu sana. ila ukiwaangalia vizuri utajua kuwa si wenzetu
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,571
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,571 2,000
Unakumbuka kuna watu walikuwa wakipita katika nyumba za watu wakijifanya wanasajili namba za kupigia kura? Unaweza kuniambia walikuwa wakifanya kwa niaba ya nani?
Mpwa sijui, siwezi kusema nisilolijua, mimi nalijua hili, wewe kama unajua hilo sema
 

Forum statistics

Threads 1,305,148
Members 501,634
Posts 31,538,914
Top