Nimeona mwanafunzi wa sekondari kavaa burqa(ninja)

Nimeona mwanafunzi wa sekondari kavaa burqa(ninja)

Wanafunzi wa kike wanaruhusiwa kuvaa burqa(ninja) mashuleni?

Nimeona mwanafunzi wa kike kama wa kidato cha pili amevaa burqa(ninja) anaenda shule nikashaangaa sana.

Ukiacha kuwa ni mwanafunzi kwa nini watoto wadogo wavalishwe burqa? Nani mwenye akili timamu anaweza kuwatamani watoto wadogo?
Kinachokuuma ni nini? Au ulitaka avae kimini na bichwa lote wazi ndio ufurahi!
 
Kinachokuuma ni nini? Au ulitaka avae kimini na bichwa lote wazi ndio ufurahi!
Kwani bichwa lote likiwa wazi kuna shida gani??
Kama wanafunzi wengi wakivaa hivyo walimu wao wanawatambuaje na wanawatofautishaje mmoja kwa mwingine??
 
Kwanza hakuna uniform ya chupi shuleni kwao halafu kwa nini nimvalishe chupi bila nguo yoyote niuache mwili wake upigwe na baridi, upepo au michubuko wakati anacheza? Mbona unaandika kama kuku aliyekatwa kichwa akaachiliwa anaruka akitapatapa!
Kama wewe hutaki kupangiwa mtoto wako kuvalishwa chupi peke yake bila nguo yoyote acha kuwapangia wazazi wanaowavalisha watoto wao nikab
 
Back
Top Bottom