Nimeona aibu sana nilipomsikia Wassira

Nimeona aibu sana nilipomsikia Wassira

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Posts
15,650
Reaction score
21,014
Nimemsikia Stephen Wassira leo akisema huku akiwa proud "EPA sikutajwa, ESCROW sikutajwa........".

Haya maneno yakanikumbusha maneno ya comedian Chriss Rock aliyotoa mwaka 1996 kwenye show yake aliyoiita bring the pain. alisema.

You know the worst thing about niggas? Niggas always want credit for some shit they supposed to do. A nigga will brag about some shit a normal man just does. A nigga will say some shit like, "I take care of my kids." You're supposed to, you dumb motherfucker! What kind of ignorant shit is that? "I ain't never been to jail!" What do you want, a cookie?! You're not supposed to go to jail, you low-expectation-having mothercker!

cc Nyani Ngabu
 
nimemsikia stephen wassira leo akisema huku akiwa proud "EPA sikutajwa, ESCROW sikutajwa........".

haya maneno yakanikumbusha maneno ya comedian Chriss Rock aliyotoa mwaka 1996 kwenye show yake aliyoiita bring the pain. alisema.
You know the worst thing about niggas? Niggas always want credit for some shit they supposed to do. A nigga will brag about some shit a normal man just does. A nigga will say some shit like, "I take care of my kids." You're supposed to, you dumb motherfucker! What kind of ignorant shit is that? "I ain't never been to jail!" What do you want, a cookie?! You're not supposed to go to jail, you low-expectation-having mothercker!
cc Nyani Ngabu

Umenitaja ili iweje sasa? Nikupe biskuti?
 
...labda yumo kote humo, hivyo kutotajwa kwake anajiona shujaa sana. Halafu pamoja na kutotajwa alipiga kimya bila kutoa neno lolote kuhusu uozo mkubwa ndani ya Serikali hii dhalimu.

nimemsikia stephen wassira leo akisema huku akiwa proud "EPA sikutajwa, ESCROW sikutajwa........".

haya maneno yakanikumbusha maneno ya comedian Chriss Rock aliyotoa mwaka 1996 kwenye show yake aliyoiita bring the pain. alisema.
You know the worst thing about niggas? Niggas always want credit for some shit they supposed to do. A nigga will brag about some shit a normal man just does. A nigga will say some shit like, "I take care of my kids." You're supposed to, you dumb motherfucker! What kind of ignorant shit is that? "I ain't never been to jail!" What do you want, a cookie?! You're not supposed to go to jail, you low-expectation-having mothercker!
cc Nyani Ngabu
 
...labda yumo kote humo, hivyo kutotajwa kwake anajiona shujaa sana. Halafu pamoja na kutotajwa alipiga kimya bila kutoa neno lolote kuhusu uozo mkubwa ndani ya Serikali hii dhalimu.
pia kwa kusema hivyo anatuaminisha kuwa kwenye ESCROW wizi ulikuwepo tofauti na rais alivyosema zile hazikuwa pesa zetu na hakukuwa na wizi!. siyo mtu makini hata kidogo.
 
Hawezi kuwa rais huyu! jana ndiyo alidhihirisha ni jinsi gani alivyo na low capacity ya kufikiri je akipewa nchi ataiweza?
 
Nimemsikia Stephen Wassira leo akisema huku akiwa proud "EPA sikutajwa, ESCROW sikutajwa........".

Haya maneno yakanikumbusha maneno ya comedian Chriss Rock aliyotoa mwaka 1996 kwenye show yake aliyoiita bring the pain. alisema.

You know the worst thing about niggas? Niggas always want credit for some shit they supposed to do. A nigga will brag about some shit a normal man just does. A nigga will say some shit like, "I take care of my kids." You're supposed to, you dumb motherfucker! What kind of ignorant shit is that? "I ain't never been to jail!" What do you want, a cookie?! You're not supposed to go to jail, you low-expectation-having mothercker!

cc Nyani Ngabu

Sijakuelewa,kwani wasira naye amesema mother fucker?mana speech yake nimeisikiliza nikiwa na binti yangu sikuona dosari yeyote.
 
Hivi kwenye historia yake alitaja ni saabu gani ilimfanya akahama CCM na kwenda NCCR kipindi kile ?:msela::msela::msela::msela::msela:
 
Alichukua hatua gani kuzuia ufisadi?
 
Hakutajwa kwenye yote hayo na anajivunia hilo, sasa yeye kama kiongozi kachukua hatua gani kwa waliotajwa? Kaishauri vipi serikali kuhusu hawa watu wachukuliwe hatua gani? Na mbona anajua ni jambo baya lakini hakushiriki kulikemea ndani ya bunge, ni kiongozi wa aina gani huyu amabe anaogopa kusema ukweli kwa muhusika ili aendelee kujenga urafiki na kulinda chama wakati jambo husika limelita athari kubwa kwa WATANZANIA? Atakuwa rais wa WATANZANIA au MWENYEKITI WA CCM anaeishi ikulu?
 
Nimemsikia Stephen Wassira leo akisema huku akiwa proud "EPA sikutajwa, ESCROW sikutajwa........".

Haya maneno yakanikumbusha maneno ya comedian Chriss Rock aliyotoa mwaka 1996 kwenye show yake aliyoiita bring the pain. alisema.

You know the worst thing about niggas? Niggas always want credit for some shit they supposed to do. A nigga will brag about some shit a normal man just does. A nigga will say some shit like, "I take care of my kids." You're supposed to, you dumb motherfucker! What kind of ignorant shit is that? "I ain't never been to jail!" What do you want, a cookie?! You're not supposed to go to jail, you low-expectation-having mothercker!

cc Nyani Ngabu

Duh mkuu hyo ya Rock ni baaaaaabkubwa
 
Nimemsikia Stephen Wassira leo akisema huku akiwa proud "EPA sikutajwa, ESCROW sikutajwa........".

Haya maneno yakanikumbusha maneno ya comedian Chriss Rock aliyotoa mwaka 1996 kwenye show yake aliyoiita bring the pain. alisema.

You know the worst thing about niggas? Niggas always want credit for some shit they supposed to do. A nigga will brag about some shit a normal man just does. A nigga will say some shit like, "I take care of my kids." You're supposed to, you dumb motherfucker! What kind of ignorant shit is that? "I ain't never been to jail!" What do you want, a cookie?! You're not supposed to go to jail, you low-expectation-having mothercker!

cc Nyani Ngabu

Kwa hiyo anakiri kwamba Escrow ni wizi wa pesa za umma?

cc JK.
 
pia kwa kusema hivyo anatuaminisha kuwa kwenye ESCROW wizi ulikuwepo tofauti na rais alivyosema zile hazikuwa pesa zetu na hakukuwa na wizi!. siyo mtu makini hata kidogo.

Tatizo alikuwa anaropoka kitu wanaomsikiliza wanachotaka kukisikia na akaamua kuiacha hotuba aliyoiandaa ili awafurahishe wasikilizaji akiamini ndio watakaompigia kura. Kiongozi wa namna hii ni uchafu kwenye jamii. Hana msimamo kama mwenzie.
 
Binafsi naamini ipo siku miaka mingi uko mbele Mungu atatuletea kiongozi mwema na muadilifu kwa wananchi wote.
 
mpaka watakapotajwa waliochukua pesa stanibic na wale walioficha pesa uswisi ndio tutaamini usafi wao
 
Nimemsikia Stephen Wassira leo akisema huku akiwa proud "EPA sikutajwa, ESCROW sikutajwa........".

Haya maneno yakanikumbusha maneno ya comedian Chriss Rock aliyotoa mwaka 1996 kwenye show yake aliyoiita bring the pain. alisema.

You know the worst thing about niggas? Niggas always want credit for some shit they supposed to do. A nigga will brag about some shit a normal man just does. A nigga will say some shit like, "I take care of my kids." You're supposed to,












BAWACHA KWA VITUKO,SIWAWEZI.
 
...labda yumo kote humo, hivyo kutotajwa kwake anajiona shujaa sana. Halafu pamoja na kutotajwa alipiga kimya bila kutoa neno lolote kuhusu uozo mkubwa ndani ya Serikali hii dhalimu.

Hawa watia nia wa ccm wanatuchezea akili tu, miaka yote wako ndani ya hiyo hiyo system ya kifisadi majizi, Leo eti wanajifanya ndio wanajua sana, hao hao tuwatazame kwenye hizo nafasi ndogo walizoshika wamefanya nini?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom