Nimeombwa kuwa "Husband for hire"

hii story yakutunga haikaa vizuri,mtunzi kakae tena uje upya....ufunge nae ndoa aende kwa mumewe?????toa bangi hapa
Kweli kabisa mkuu, anatuchanganya mno wala alichokusudia hakieleweki!!!!!!!!!!!!!
 
Mshatoka honeymoon??
Naona nilichelewa kuzamia bia mbili tatu...
 
Mm c kushauri uckubali itakuja kukucost baadae maana hyo ndoa inajulikana kisheria mwaya na watajua kama ume wa mtu
 
dalili za kuchepuka hizo bomani ipo kila kona ya nchi hii kwa nn usimfate huko huko aliko naisi unawashwa
 

ndoa za mkataba hazitambuliki Tz.
 

kwa nini asiolewe na huyo mume wake mkuu?.....hapa pana jambo!?
 
Hapo unakamatishwa mke kiaina,kumbuka hizo ndoa ni halali na zinatambulika kisheria,subiri akugeukE ndo utaisoma namba
 
anaishi peke ake, hana mume wala mchumba
Oh! mkuu nimekuelewa sasa. Ina maana ataomba uhamisho ofisini kwake ya kukufuata wewe mme wake sio? Kama hivo kaka umemuoa huyo.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…