Nimeolewa ila nimefall kwa jamaa

Mpe papuchi yako aionje kwa raha zake then unogewe na game yake usahau kuwa umeolewa, lahaula mume kajua ndoa huna na kazini wote wanajua umeachika kwa kugawa papuchi kwa huyo jamaa yako unayedhani u amfeel kama vile katoka peponi, fanya hima genye zizidi ili ujue kwanini ulizaliwa mwanamke na mumeo mwanaume.
 
Usikae na mtu ambae huna feeling naye. Fanya maamuzi, ndo maana siku hizi hatufungi ndoa. Feeling zikiisha unahama. Later tutaamua mikataba. Na hili ntalipeleka bungeni.
 
Huu ushauri umekomaa. Asante
 
Ameeeen!
 
TUL
IZA MZUKA TAKE THE BIBLE AND READ ONE VERSE EVERY TIME U FREE
HESHIMU NDOA YAKO HASA WANAO WAZURI...
Swali akija na mwingine ukanfeell huoni utakuwa useless JITAMBUE NA KEMEA
 
achana na huyo shetani dear hata kama una nyege bora ukapige game mbali huko heshima hainunuliwi mamii
Umemshauri vizuri lakini kusema akapige game mbali siyo kabisa. Atulie na mumewe. Atajipotezea heshima yake milele
 
Watu wamezoea kuishi kinafiki na kuzidanganya nafsi zao
 

Sad kwa kweli, maigizo kwenye kila kitu. Watu wanaonyesha happily married kumbe ni terribly married.
 
POINT OF CORRECTION: Huyo mke hatimiziwi kila kitu. Kipo anachomiss ndio maana yupo hivyo!
.
.
Usifikiri material things peke yake ndio kitamfanya mke atulie. Hapo wengi ndio mnapokosea.
.
.
Ni kama mwanaume anaweza akawa na mke mzuri na anatimiziwa kila kitu na bado atachepuka tu.
 
I understand the hard time you are facing,all i can say let them judge you lakin ukiongea ata kwa mtu asikujua like in here unapunguza mzigo mkubwa moyoni.
All i can say listern to your heart.
 
Huyu mwanamme sio striker mzuri!
Angekuwa kweli Juma Mgunda wa ukweli angepiga hiyo ngozi manyoya longtime sana!
Jamaa ni bwege tu!Mnyama yupo kibra anashindwa kuchinja?
 
Reactions: SDG
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…