Nimenusurika kichapo mfungo huu wa ramadhani

Nimenusurika kichapo mfungo huu wa ramadhani

Kwa kifupi wewe huzijui haki zako!
Itoshe wewe kuzijua zako
Mimi sina haki mbele yako ww una chamadola na dola lenyewe
WAZANZIBAR KTK RASIMU YA WARIOBA TULIWABIA MUNGANO TUUTAKAO MLITUSIKILIZA??
 
My point is sera yanu miccm ni kutaka serikali moja muvifute visiwa hv ktk ramani ISSUE c kula issue why munayafanya haya kwa sababu tuu MNATUTAWALA KWA MTUTU vinginevyo musingeleta ushindani huu wakijinga
Sasa si Mchague chama kingine kwani mmekatazwa?
 
Haki gani unayoitaka?
GOOD QUESTION
Nataka MAMLAKA KAMILI
Nataka RAIS WANGU ASICHAGULIWE DODOMA
Nataka BAADA KUMCHAGUA RAIS WANGU ASIAPISHWE TANGANYIKA KM WAZIRI
Nataka TUWE NA UWEZO WA KUTAMBULIKA KIMATAIFA
Nataka BENDERA YANGU
Nataka WAZANZIBAR wakifanya makosa yoyote Washtakiwe na KUHUKUMIWA haha hapa coz tunasheria na MAHAKAMA ZETU
 
Haki gani unayoitaka?
GOOD QUESTION
Nataka MAMLAKA KAMILI
Nataka RAIS WANGU ASICHAGULIWE DODOMA
Nataka BAADA KUMCHAGUA RAIS WANGU ASIAPISHWE TANGANYIKA KM WAZIRI
Nataka TUWE NA UWEZO WA KUTAMBULIKA KIMATAIFA
Nataka BENDERA YANGU
Nataka WAZANZIBAR wakifanya makosa yoyote Washtakiwe na KUHUKUMIWA haha hapa coz tunasheria na MAHAKAMA ZETU
 
Na wewe kwa nini utembee barabarani unatafuna tafuna[emoji23][emoji23].
Hivi kuna jeshi ambalo linafanya kazi ya kuangalia wanaokula? Maana sitaki kuamini watu wanaacha kufanya kazi wanaangalia wanaokula.
[emoji23][emoji23][emoji23]
Kukosa kazi nako kazi.
 
Na wewe kwa nini utembee barabarani unatafuna tafuna[emoji23][emoji23].
Hivi kuna jeshi ambalo linafanya kazi ya kuangalia wanaokula? Maana sitaki kuamini watu wanaacha kufanya kazi wanaangalia wanaokula.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] umenifanya niangue kicheko
 
Na wewe kwa nini utembee barabarani unatafuna tafuna[emoji23][emoji23].
Hivi kuna jeshi ambalo linafanya kazi ya kuangalia wanaokula? Maana sitaki kuamini watu wanaacha kufanya kazi wanaangalia wanaokula.
Nafikiri huko baadhi wakifunga, hakuna shughuli nyingine zaidi ya kuusikilizia mfungo na kusubiri kufuturu. Hivyo usishangae jambo kama hilo mtu akakamatwa.
 
Mi ninavyo jua HASIRA na VISASI ni kazi za shetani. Najua pia mtu akiwa kwenye mfungo hua anakua karibu sana na Mungu and hence hata tabia zinaweza kufanana na tabia za Mungu kwa mbaaaali na ndio maana watu wakifunga huaga wanatoa vitu vyao kuwapa masikini nk, sijui aina hi ya hawa "wacha mungu" sijui kwanini wana hasira namna hi, ukweli sijui.
Na kufunga ni kuyashinda majaribu yanayokukabili. Sasa huko unafunga, ila ukimwona mtu anakula unashindwa kulidhibiti jaribu dogo kama hilo? Huu mfungo una nia nao ya dhati kujinyima?
 
Ndo nikupayukie tuu MTANGANYIKA ujuwe kwamba hunitendei HAKI
Sijui unazungumzia haki gani mbona waZanzibari tunawapenda sn na Zanzibar ni sehem nzuri ndio maana hata mie nipo huku kwa sasa na nimepapenda na nimependa sana mabinti wa huku wanavyojistahi, na nnatamani siku moja nipate mmoja wa kudumu nae, sema leo mmenitia uchungu sana jamani.
 
muongo wewe,,yani waisilamu kabisa wakuweke mtu kati alafu uchoropoke,ww acha kabisa utani,,,
 
Watangaze tu Zanzibar ni Islamic state...

Huo ujinga wasiulete bara huku...nbele ya msikiti saa sita mchana watu washaweka maboz ya viepe na kuku,
 
Back
Top Bottom