................Wanatembea na visu hao balaa hao siyo watu wa kawaida hao ni sawa na robot!!!dini ya Amani
hao ndio wanaharibu dini na hapo ukute hata wao hawajafunga
ila umebugi kutoka nduki.. huwa hawanaga nguvu.!
Yani nna mpango wa kupata jambia kabisa. Natafuna njugu zangu huku nalirusharusha afu nzi anisogelee sasa.kesho ubebe Beto a.k.a Baga a.k.a Jambia a.k.a Pampam, lishikd tu mkononi halafu endelea kutafuta karanga zako kwa amani kabisa
Ok mr. Know it all, tuambie basi huo ukweli. Upo delusional kwelikweli mshikaji wangu.Ila huu ni uongo acheni hii tabia ya kuzusha maneno ya uongo
Nyinyi ndio bure mumepewa kil, neema mnamaziwa mna bahari mna mbuga mna milima mna dhahab mna gesi mna bandari mpo milion zaid ya 60 lkn hamtosheki bado mwavitaka na Visiw vyetu hamkai kwenu hamtosheki Misisiemu kazi kula w fitisha tuu WazanzibarHao jamaa bure sana
Yani nna mpango wa kupata jambia kabisa. Natafuna njugu zangu huku nalirusharusha afu nzi anisogelee sasa.
Tulia ueleweke mbona kama unatoa povu pasipo na umuhimuNyinyi ndio bure mumepewa kil, neema mnamaziwa mna bahari mna mbuga mna milima mna dhahab mna gesi mna bandari mpo milion zaid ya 60 lkn hamtosheki bado mwavitaka na Visiw vyetu hamkai kwenu hamtosheki Misisiemu kazi kula w fitisha tuu Wazanzibar
TUWACHENI TUPUMUE
Kuna sheria inayokataza mtu kula karanga barabarani?Shukuru.Mungu ungeliwa kiboga baada ya kichapo heavy toka kwa maustadhi! (Wangekufuturu)
Yaani mtu mzima unabeba Karanga na kutafuna barabarani? Kwanini usile huko huko home kwako?
Nyie ndio mnaotafuna BIG G kuanzia asubuhi hadi jioni??
In short tumewachoka MISISIEM MIFISAD WA ARDHI YETUUTulia ueleweke mbona kama unatoa povu pasipo na umuhimu
Udugu ni jambo jema lkn unatangaza udugu umenishikia mtutu na hata kuniuwa siwezi nikakubali udugu huo rejea mlichotufanyia 2001Umoja ni nguvu utengano ni udhaifu wahenga walisema. Tuishi kwa upendo ndugu.
Mbona unapayuka payuka?MILA NA TAMADUDI ZETU MITANGANYIKAMISISIEM KWA MAKUSUD MAZIMA MMEKISUDIA KUZIVUNJA KUHARIBU SILKA NA TAMADUNI ZETU KWA DHANA YA KWAMBA NYINYI NDIO WENYE HAKI JUU YA KILA KITU KUHUSU NCHI HII HILI NI MOJA YA KERO LIVE A ZA UKULONI WA MISISIEM NA DOLA YAO NA JESHI LAO DHIDI YA WAZANZIBAR WASIO NA UWEZO WA KUJILINDA NA KUJIHAMI
ZAID YA MARA TANO TUSHA KUKATAENI MITANGANYIKAMISISIEMU BADO MNADHIDI KUTUKALIA KUJESHI NA XX KILA SIKU MNALETA MISUKUMA KUJA KUHARIBU TAMADUNI SILKA DESTURI HADI LUGHA YETU ADHIMU
TUTASIMAMA KIDETE KM MLISHUNDWA KTK MIAKA 50 ILIYOPITA KAMWE HAMASHINDA MIAKA 100 IJAYO
ZANZIBAR NI YA WAZANZIBAR
Sasa ccm na hao wanapiga wenzao vinaingilianaje?In short tumewachoka MISISIEM MIFISAD WA ARDHI YETUU
WATANGANYIKA MBN SIS I TUMEZALIWA TUMEWAKUNA NA WAZEE WETU WALIISHINAO VIZURI TUU NA TUKAWASAIDIA KWA KILA HALI NA WAKIFANYA MAMBO YAO BILA BUGHDHA YOYOTE HUWEZI LAZIMISHWA KUFUNGA TUNACHPIGANIA KUWEKE HESHIMA KULA KUNYA FANYA UTAKALO LKN C KUJIINESHA KUSHINDANA NA KUTUVUNJIA UTU WETU KWA MAKUSUDI NO!!Umoja ni nguvu utengano ni udhaifu wahenga walisema. Tuishi kwa upendo ndugu.
Mbona unapayuka payuka?
Sasa ccm na hao wanapiga wenzao vinaingilianaje?