Nimenuniwa mpaka napigwa mkwara eti lazima nihame

Nimenuniwa mpaka napigwa mkwara eti lazima nihame

Kwani lazima uwe na chumba cha kulala?
Gharama tu hasa kama uko msela peke ako.

UkiniPM nakumba mbinu
 
Polee wewe kuwa na amani,na ukirudi nyumbani kawatake radhi uwaambie halikuwa kusudio lako ni bahati mbaya,hata ukimwambia mama pekee itatosha....wakikataa na kuendeleza bifu watakuwa na yao na walikuwa wanakutafutia sababu tu.
 
Mkuu pole ndo shida ya nyumba zetu za kupanga!
Waeleweshe u kama walivyoshauri wadau hapo b4 ku take any action.
 
Mkuu pole ndo shida ya nyumba zetu za kupanga!
Waeleweshe u kama walivyoshauri wadau hapo b4 ku take any action.

Ahsante mkuu kwa ushauri wako nitajitahidi kuufanyia kazi
 
Hahahahaha!
Yani nimecheka mpaka tumbo linauma mwenzenu,
Hapo hapakufai tena ww hama tu,
Hizi nyuma za kupanga vituko vyake tunavijua sie wapangaji!

Imenikumbusha kuna mkaka alihamia ketu kisa nae alienda bafun mbio mbio asubuhi akakuta maza houc anaoga hamadi ndani ya bafu uso kwa uso na maza hous yuko uchi!!!mmama kwa hamaki akapiga kelele,mkaka naye akapata butwaa akabaki amesimama watu wakamkuta lol!wakataka kumuanzishia kipigo yule mama ndio akamtetea na siku hiyo hiyo akahama!!
 
Kwa maelezo haya unastahili kupewa notis umeona chakula ya baba mwenye nyumba live bila chenga
Naona waliamua kufanya kimya kimya halafu pozi walilokuwa niliweza kumuona mama mwenye nyumba vilivyo
 
Kwa maelezo haya unastahili kupewa notis umeona chakula ya baba mwenye nyumba live bila chenga

Mkuu kama unavyojua spidi ya macho ni zaidi ya mwanga ilikuwa ni kwenye tukio lenyewe yaani hili jambo linaninyima raha
 
Tatizo ni kwamba jamaa ameshaona kitumbua cha maza house kwa hiyo hapo heshima hamna tena bora aondoke tu kuepusha shari
Polee wewe kuwa na amani,na ukirudi nyumbani kawatake radhi uwaambie halikuwa kusudio lako ni bahati mbaya,hata ukimwambia mama pekee itatosha....wakikataa na kuendeleza bifu watakuwa na yao na walikuwa wanakutafutia sababu tu.
 
mimi mkasa wangu nimemfanya mtoto wa mwenye nyumba(university student)wachawi wamemfikishia majungu maza house,ukichukulia huko nyuma nilikuwa nikimuamkia anaitkia hujambo?basi kafula,nimemuuliza demu kasema maza hana mpango wa kunitoa nduki na kumtest nimempa mshiko wa miezi miwili kaupokea lakini the way ananiangalia naogopa...
 
Jamani mimi mwenzenu nimepatwa na maswahibu muda si mrefu, kama mnavyojua hizi nyumba za kupanga lazima bafu la kuogea ni la kuchangia. Sasa nimeamka zangu naenda kuoga bahati mbaya au nzuri sijui niseme hivyo mlango wa bafu ulikuwa haujafungwa sasa mbio mbio nafungua na wakuta mama mwenye nyumba na mme wake wanafanya mapenzi au ngono. Sasa nimenuniwa na wananiwekea kikao wanipe notice nihame ila aliye ghadhabika sana ni mme wake. Hayo ndo yamenikuta hata kazi nafanya kwa tabu

Pole sana mkuu, hataivyo sln ni kuhama tu hapo, coz ukisema ung'ang'anizie hapo atakuwa na aman na uhuru tena, ukiwaona tu espcl uyo maza house unajish2kia. tafuta makizi mapya hapo tena pashatibuka.
 
Pole sana mkuu, hataivyo sln ni kuhama tu hapo, coz ukisema ung'ang'anizie hapo atakuwa na aman na uhuru tena, ukiwaona tu espcl uyo maza house unajish2kia. tafuta makizi mapya hapo tena pashatibuka.

Ahsante mkuu kwa ushauri wako inabidi niufanyie kazi
 
Pole kwa mkasa, ongea na huyo baba mwenye nyumba jaribu kumwelewesha kuwa hukufanya makusudi... Labda unavyokaa kimya anajua uliingia kwa makusudi atakuelewa tu!
 
Pole kwa mkasa, ongea na huyo baba mwenye nyumba jaribu kumwelewesha kuwa hukufanya makusudi... Labda unavyokaa kimya anajua uliingia kwa makusudi atakuelewa tu!

Ahsante Sweetlady ila tatizo hataki hata kuniangalia usoni nashindwa nimuanze vipi
 
Ustaraabu wa hao watu ni zero kabisa
Wanajua kabisa kuwa bafu linatumiwa na watu wengi na mtu yeyote kwa wakati huo anaweza kuja humo bafuni
Inakuwaje wanafanya mambo yao humo humo
Kwani chumba chao kilikuwa hakina nafasi ya kufanya hayo madudu
HAta kama ndo wenye nyumba ila ustaraabu ni kitu cha bure bana
Wasikunyanyase kisa ni wenye nyumba
 
Ahsante Sweetlady ila tatizo hataki hata kuniangalia usoni nashindwa nimuanze vipi
Ujue hataki kukuangalia kwa sababu ya aibu na sio vinginevyo, wewe jifanye kauzu zaidi ya dagaa, mvae hivyo hivyo manake kiukweli huna kosa, akuangalie asikuangalie atajiju na aibu zake....
 
Du! Ukistaajabu ya musa utaona ya firauni, mapenzi kwenye bafu la kushea, pole sana km unaweza hama hao wa2 ni hatari kwa afya zenu.
 
Ahsante Sweetlady ila tatizo hataki hata kuniangalia usoni nashindwa nimuanze vipi

Kwa hiyo ndio umeamua kuja kunitangaza huku jeiefu!! sasa ndio umezidi kunikasirisha leo leo lazima uhame .........
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom