Mtoto halali na hela
JF-Expert Member
- Aug 10, 2012
- 55,586
- 55,162
bei gani haka?
umemshtaki kwa kosa kuhonga kitu cha kuhongwa?
bei gani haka?
Nimemuonga Mpenzi wangu Sumsung Duos Galaxy GT B5512 jumatatu, jana kamuonga jamaa. Nimempeleka Police anirudishie kakataa kata kata sikumpa. Pamoja na yote police walimueka mahabusu baada ya saa limoja jamaa kamtoa. Je nimfanyaje?
mapenzi ya kitapeli jamani watu wengine wana vipaji,mimi siwezi kupokea kitu cha mtu kama sina interest nae
pole bwana
achana nae
Tatizo jamaa aliyeogwa mtu wa kujiproud sana, msema maneno machafu. Alafu the way nivyoinunua nikikumbuka, inauma.
sasa hiyo hela mbuzi tu ndo ya kulilia hapa waaaaaaaaaaaaaaaaaai!aachane tu na hao wapuuuzimimi nilinununua 199,000.. six months ago
Wewe una matatizo,kwani alikuomba umnunulie simu?? Nani alikudang,anya ukimnunulia simu atakupenda?? Kumbuka mapenzi sio vitu....Tatizo jamaa aliyeogwa mtu wa kujiproud sana, msema maneno machafu. Alafu the way nivyoinunua nikikumbuka, inauma.
Nimemuonga Mpenzi wangu Sumsung Duos Galaxy GT B5512 jumatatu, jana kamuonga jamaa. Nimempeleka Police anirudishie kakataa kata kata sikumpa. Pamoja na yote police walimueka mahabusu baada ya saa limoja jamaa kamtoa. Je nimfanyaje?
ahahaaa voda swiit babynaku PM nikutumie vocha ya dola 10 mtandao gani unatumia?