Nimemuonga mpenzi wangu naye amemuonga jamaa, ushauri tafadhali

Nimemuonga mpenzi wangu naye amemuonga jamaa, ushauri tafadhali

Nimemuonga Mpenzi wangu Sumsung Duos Galaxy GT B5512 jumatatu, jana kamuonga jamaa. Nimempeleka Police anirudishie kakataa kata kata sikumpa. Pamoja na yote police walimueka mahabusu baada ya saa limoja jamaa kamtoa. Je nimfanyaje?

kama umempeleka policehapo hakuna mapemzi tena kwani kama unampenda hutamnyanyasa. BTW naomba ieleweke kuwa ukimhonga mtu ni kama umempa zawadi na hicho ulichompa kinakuwa chake si chako tena kwani ulimpa mwenyewe ukiwa na akili timamu na wala hakukuazima
 
tatizo wakaka bila hata ya kuombwa mnaanza kutupa hela simu na shopping kalikali

hivi musipotoa hivi vitu hamuhisi kutumiliki????????????????

HUYU MDADA AKAREKODI MKANDA WA ----- AKUWEKEE KWENYE SIMU then akurudishie


hii inanikumbusha aliyekuwa mpenzi wangu wa kwanza niliachana naye kwa kauli mmoja siku hiyo tulipita mitaa fula akasema kama sweetie wanipenda ninunulie lile gauni nikanunua gauni lile na tuliporudi nyumbani nikampiga chini. Hivi unadhani kwanini nilimpiga chini?
 
sh. ngapi umenunua?


Nimemuonga Mpenzi wangu Sumsung Duos Galaxy GT B5512 jumatatu, jana kamuonga jamaa. Nimempeleka Police anirudishie kakataa kata kata sikumpa. Pamoja na yote police walimueka mahabusu baada ya saa limoja jamaa kamtoa. Je nimfanyaje?
 
Wakikumegea demu wako nawe tafuta mnyonge ummegee haipunguzi maumivu inarudisha hadhi kiume- mwana FA
acha kulalamika na wewe tafuta mwingine wa kumliza

Tukiwa tunawaza kama wewe tutaisha kwa HIV.
 
Wakikumegea demu wako nawe tafuta mnyonge ummegee haipunguzi maumivu inarudisha hadhi kiume- mwana FA
acha kulalamika na wewe tafuta mwingine wa kumliza

Tukiwa tunawaza kama wewe tutaisha kwa HIV.
 
Nimemuonga Mpenzi wangu Sumsung Duos Galaxy GT B5512 jumatatu, jana kamuonga jamaa. Nimempeleka Police anirudishie kakataa kata kata sikumpa. Pamoja na yote police walimueka mahabusu baada ya saa limoja jamaa kamtoa. Je nimfanyaje?
Yaani umempa then unapanga jinsi gani aitumie?...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Tatizo jamaa aliyeogwa mtu wa kujiproud sana, msema maneno machafu. Alafu the way nivyoinunua nikikumbuka, inauma.
Nawewe unakuwa kilaza hadi kwenye mapenzi unakuwa kama siyo mtoto wa mjini??Tafuta vibaka wamkabe na loba ya misumari atoe simu wamchukulie na pesa yake!!Kama vipi ni PM kama uko Dar,lakini hiyo mbona inarudi fasita na faida nyingi!!
 
Haya ndi yale lara 1 anayaitaga mazombiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Last edited by a moderator:
Apo ni mbuzi wa bwana heri kala majani kwenye shamba la bwana heri apo kunakesi kweri?
 
Nyongeza haina Risiti!!...sasa polisi ulisema kakuibia au??
 
Nimemuonga Mpenzi wangu Sumsung Duos Galaxy GT B5512 jumatatu, jana kamuonga jamaa. Nimempeleka Police anirudishie kakataa kata kata sikumpa. Pamoja na yote police walimueka mahabusu baada ya saa limoja jamaa kamtoa. Je nimfanyaje?

Utapoteza muda wako bure; hiyo inaitwa 'SANDAKALAWE'.

 
Nimemuonga Mpenzi wangu Sumsung Duos Galaxy GT B5512 jumatatu, jana kamuonga jamaa. Nimempeleka Police anirudishie kakataa kata kata sikumpa. Pamoja na yote police walimueka mahabusu baada ya saa limoja jamaa kamtoa. Je nimfanyaje?

nimeshindwa kufuatilia michango ya watu humu ,ila huyo dada amekufanya **** sana.
Usikubali mkuu kudhalilishwa ,kamfungulie kesi ya utapeli kuwa wamekutapeli kwa kushirikiana na huyo jamaa tafuta na mashahidi wa uongo pachimbike mahakamani hata km hutashinda ila joto ya jiwe ataipata na kuonekana ni tapeli!
 
Wewe ndo mjinga na hustahili kuomba ushauri...umeshindwa kujua kuwa hakupendi na ana mtu zaidi yako...harafu sasa unakuja kuomba ushauri.....acha kuwasumbua watu makini ktk JF
 
fanya naye mawasiliano akiingia kwenye kumi na nane kula tigo moja baada ya mwingine
 
Back
Top Bottom