Nimemuona Madame B ana kwa ana,Duuuh

Nimemuona Madame B ana kwa ana,Duuuh

Status
Not open for further replies.
Halafu wewe Mkumbavana unaingia tu jukwaani=, Husalimii, Unaingia tu moja kwa moja unakuja kunianzishia posti. kwani nimekukoea nini? Tulipoonana mimi na wewe ni wapi? Au unataka kutoka kupitia jina langu?
shikamoo Madame B a.k.a Kipepe
 
Last edited by a moderator:
Nini sasa? Halafu mbona hupatkan hewani?

Nimeingizwa Mjini jana Mida ya Saa 10 jioni.
Unalikumbuka lile pochi langu la Kazini?
Basi jana limepotea pale Ilala.
Nimelizwa zile simu zangu ziiiile pamoja na ile Min laptop Nyeusi HP.
Hivyo hapa niko na simu ya magumashi full kimeo.
 
Huyu atakuwa manoah huyu karudi vingine
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom