DR HAYA LAND
JF-Expert Member
- Dec 26, 2017
- 32,372
- 83,386
TrueMkuu, inasikitisha sana,kuona kuna mambo yanaingiliwa na wanasiasa Kwa kutafuta sifa au kukomoana.
Unaweza kumuona mtaalamu hajui kumbe naye anapokea maelekezo nini cha kufanya.
TrueMkuu, inasikitisha sana,kuona kuna mambo yanaingiliwa na wanasiasa Kwa kutafuta sifa au kukomoana.
Unaweza kumuona mtaalamu hajui kumbe naye anapokea maelekezo nini cha kufanya.
Mimi hata kama nimepewa maelekezo na mtu mkubwa wa serikali kiukweli sipo tayari kuipindisha sheria kwa kulinda maslahi yangu binafsi , nitainyoosha sheria hata Nikikoswa kazi naamini nchi itakuwa imeona nimetenda haki .Wanajua ilansasa wanajamrishwa cha kufanya wapo off mood bora liende
MajajiccmSerikalini huwa kuna watu wenye mambo ya ajabu ,
Ukimuangalia Mwanasheria wa serikali na ukamuangalia hakimu unabaki kucheka kuwa huyu nae eti ni hakimu!
Wale jamaa wana upeo mdogo Sana unaweza kujiuliza hizi Kazi huwa wanazipataje ?
Walionewa Zambia na Senegal leo wapo ikulu na sasa inaenda kutokea Tanzania...ukimuangalia yule hakimu anavyouma midomo, unaona kabisa nafsi na akili vinapingana... nahisi akitoka pale huwa anajifungia mahali analia...
Yule mwanasheria wa serikali ni kama mtu anayecheza. Anajua hata asipoongea maamuzi yanajulikana. Swali langu ni kuwa, kama Mungu aishivyo, vizazi vyao itakuwaje? Je, vitavuna uonevu wanaoupanda?
Mahakamaccm Polisiccm hawafanyi kazi kwa mujibu wa sheria bali hufanya kazi kwa mujibu wa Amri haramu za ibirisi wa ccmWanajua ilansasa wanajamrishwa cha kufanya wapo off mood bora liende
Hakimu hafanyi kazi kwa mujibu wa sheria bali hufanya kazi kwa Amri haramu za kishetani toka kwa ibirisi wa ccmYule hakimu ni full mchongo kila siku kuahirisha kesi kwa maelekezo bila shaka ya bi Mashavu
Mwanangu wa damu hii kesi ina mstress tu 😄
ConnectionSerikalini huwa kuna watu wenye mambo ya ajabu ,
Ukimuangalia Mwanasheria wa serikali na ukamuangalia hakimu unabaki kucheka kuwa huyu nae eti ni hakimu!
Wale jamaa wana upeo mdogo Sana unaweza kujiuliza hizi Kazi huwa wanazipataje ?
Umeongea jambo kwa upeo mkubwa sana Yani kuipindisha 1 kuwa mbili ni vitu viwili tofauti lazima vitakusumbua tuKitu chochote ambacho ni Taaluma yako umekisomea halafu akatokea Boss anataka ufanye Kwa anavyotaka yeye,ni lazima kikusumbue tu
Ndiyo ilivyo mkuuUmeongea jambo kwa upeo mkubwa sana Yani kuipindisha 1 kuwa mbili ni vitu viwili tofauti lazima vitakusumbua tu
Huyu hakimu aliwahi kumifanyoa uhuni mahakama ya kinondoni, sitamsahauSerikalini huwa kuna watu wenye mambo ya ajabu ,
Ukimuangalia Mwanasheria wa serikali na ukamuangalia hakimu unabaki kucheka kuwa huyu nae eti ni hakimu!
Wale jamaa wana upeo mdogo Sana unaweza kujiuliza hizi Kazi huwa wanazipataje ?