Nimemtolea nje shugamami!

iron finger

JF-Expert Member
Sep 27, 2011
358
220
Kuna jimama moja apa mtaani limekuwa likarimu sana kwangu hata akisafiri nyumba yake ananiachia mimi,zawadi kibao,na mkwanja ananiachia,jana ndo kafunguka eti ananipenda ikanibidi mtoto wa kiume nimpe live kama simuhitaji loooooh!alichoka.
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,380
8,135
Kuna jimama moja apa mtaani limekuwa likarimu sana kwangu hata akisafiri nyumba yake ananiachia mimi,zawadi kibao,na mkwanja ananiachia,jana ndo kafunguka eti ananipenda ikanibidi mtoto wa kiume nimpe live kama simuhitaji loooooh!alichoka.
Mchagua k simtmbj nielekeze mtaa wako sasa hivi natinga!!Unielekezetu kazi iliyobaki nimimi nitajua nifanye nini!!
 

Manyanza

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,596
1,808
sasa sisi tufanyaje??
huu ni udaku wa mtaa halafu dume zima ulikuwa unakubali kupokea zawadi dah....
mi huwa nachoka na watu wenye tabia kama zako.
 

Lizzy

Platinum Member
May 25, 2009
26,493
37,619
Kwahiyo we siku zote ulivyokua unapokea vya kupewa ulidhani anakupa kama nani wako???
Au ulidhani anataka kuwa mama mlezi? Punguza kupokeapokea vitu bila kujua unapewa ili iweje...
 

Ndahani

Platinum Member
Jun 3, 2008
17,857
8,673
Baadhi ya watoto wa kiume nao siku hizi wanapenda zawadi! Yaani hakuna mfano!
 

Kijuche

JF-Expert Member
Aug 26, 2010
420
35
Mkuu hizo zawadi ulizokuwa unazipokea ujue ni deni. Hivyo dawa ya deni ni kulipa.
 

Mwanakili90

JF-Expert Member
Nov 24, 2010
1,571
234
Kuna jimama moja apa mtaani limekuwa likarimu sana kwangu hata akisafiri nyumba yake ananiachia mimi,zawadi kibao,na mkwanja ananiachia,jana ndo kafunguka eti ananipenda ikanibidi mtoto wa kiume nimpe live kama simuhitaji loooooh!alichoka.

Mpiga nyeto unambo
 

arabianfalcon

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
2,291
583
Kama umemtolea kweli nje ebu mrejeshee alivyokupa,usituzuge huna lolote ulijua mapema sana kama lengo lake kwako nini na ukatuliza .....
 

Albedo

JF-Expert Member
Feb 24, 2008
5,559
1,435
Kuna jimama moja apa mtaani limekuwa likarimu sana kwangu hata akisafiri nyumba yake ananiachia mimi,zawadi kibao,na mkwanja ananiachia,jana ndo kafunguka eti ananipenda ikanibidi mtoto wa kiume nimpe live kama simuhitaji loooooh!alichoka.

So What
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom