Nimempata Mbaya Wangu After 10 Years, Najishauri Nimfanyaje?

Nimempata Mbaya Wangu After 10 Years, Najishauri Nimfanyaje?

unakipaji cha kuandika I always like ur stories kila nikiona uzi wako ata uwe mrefu vipi sichoki kusoma..... anzisha kiblog kitakulipa ....I will support u
 
Umenikumbusha mbali sana enzi za Tambazana na Girl guide.....

We used to *** them inferior girls...
Hakuna unachoweza kufanya sasa ivi kikawa sawa na cha 10 years ago ndio maana wanaita foolish age...
Ile ilikuwa Darwin theory of natural selection..only strong survive and you girls are always weak.

Hahaaaaaaa!!!! Unazidi kunitia uchungu ujue. Kumsamehe haiwezekani. Mwenzie alitapika nyongo, bado yeye sasa!
 
usimuliaji wako tu ni kipaji tosha .............

Halafu yaani seriously bado unataka kulipiza vya long time hivyo aiseee????

Time elapse does not make what they did to us alright. I can't live with myself if I let this slide. I will charge my concious with obstruction of justice.
 
Pangekuwa na tuzo za waandikaji hapa JF hakika ningempigia kura hiyu Dada/Bibi lara 1
 
Last edited by a moderator:
Heeeeeeee! Do you know i was 16, young, defenseless and sorry back then? Do you know how terrified, panicked, afraid, i was? Do you have any idea wat they would have done to me, if it was not foe that Arab guy to intervene? NILIWAKOSEA NINI? WHY?

Believem i am not planning to kill the guy or something, but i just want him to panic, feel afraid, frightened, and terrified just like what i felt 10 years ago.

Remember not only me that the terrorized,na yule dada wa kovu je? Nitamsaidia kumlipia. And a lot other crimes i have decided not to write about to protect the victims integrity.

Lara1 what i See is you trying to raise the Dead Feeling you Felt when you were 16. Huna hasira, ila unalazimisha. Maisha Safari Ndefu, Achana nae, Unaweza dhani unammudu, akakumudu na kiboga akala.

Na ulivyo addicted na Dushe "KUBWA" You may Find him your Favourite.

But, anyway. Acha tungoje simulizi ya La revenge.
 
Sio kiasi hicho....mpaka masingi? Na begi kutupwa mtaroni? Huoni kuna tatizo hapa?

Swala ni kwamba Simba hafikirii iko siku swala watamgeukia. Sasa pale kwanza hakuamini, na alipoamini it was too late. Ukifanyiwa ambush mbaya sanaaa.
 
Mie nilivyokuwa olevel ilitokea bifu za hvyo na boys huwa na hacra nao sana na huwa natamani niwafanyie kitu mbaya though ni miaka mingi sana imepita.....nimekuelewa sana lala 1 hyo kitu inauma sana so ww mfanyie tu mbaya.
 
hivi hawa jamaa waliokuwa wanabaka enzi hizo leo hii wana maisha gani?
 
Time elapse does not make what they did to us alright. I can't live with myself if I let this slide. I will charge my concious with obstruction of justice.

Aaaah haya bana
 
Swala ni kwamba Simba hafikirii iko siku swala watamgeukia. Sasa pale kwanza hakuamini, na alipoamini it was too late. Ukifanyiwa ambush mbaya sanaaa.

Ambush ufanyiwe na wanaume wa kazi waliobeba silaha za maana. Ila a pack of little girls with mob psychology should not really render you helpless.

They seem to be weak people, feeding their inferiority and low self esteem through working in groups. Way too small for a mastermind like you the way I see it.

Just go up to him mchane makavu about all shit they did, make him beg for mercy and leave. Dont cause some irreversible damage. Two wrongs dont make a right.

But he deserves some ass kickin!
 
Lara1 what i See is you trying to raise the Dead Feeling you Felt when you were 16. Huna hasira, ila unalazimisha. Maisha Safari Ndefu, Achana nae, Unaweza dhani unammudu, akakumudu na kiboga akala.

Na ulivyo addicted na Dushe "KUBWA" You may Find him your Favourite.

But, anyway. Acha tungoje simulizi ya La revenge.

Hahaaaaaaaaaa! Nacheka kama mazuri vile. Wakinila kiboga nutawawekea sumu wote shwaini. Eeeeeh Mungu epushia mbali. Mambo mengine si ya kuwaza.

What if nammudu and i chicken out kabla sijajipima nae ubavu. Hahaaaaa! Ujue walifanya yale wakijua watasamehewa. We unazani yule mdada Wa discussion kasahau? Hajasahau.
 
Ambush ufanyiwe na wanaume wa kazi waliobeba silaha za maana. Ila a pack of little girls with mob psychology should not really render you helpless.

They seem to be weak people, feeding their inferiority and low self esteem through working in groups. Way too small for a mastermind like you the way I see it.

Just go up to him mchane makavu about all shit they did, make him beg for mercy and leave. Dont cause some irreversible damage. Two wrongs dont make a right.

But he deserves some ass kickin!

Wee acha tu. Hays mambo rahisi kama hayajukukuta.
 
Mie nilivyokuwa olevel ilitokea bifu za hvyo na boys huwa na hacra nao sana na huwa natamani niwafanyie kitu mbaya though ni miaka mingi sana imepita.....nimekuelewa sana lala 1 hyo kitu inauma sana so ww mfanyie tu mbaya.

Thank you! Wajinga wanakuharibia maisha waleee. And the fact that they get away with it is so disgusting.
 
Sio haya imagine yule Wa discussion ndo binti yako ungewasamehe?

Yes ningewasamahe coz binti atakuwa amejipeleka ktk mazingira hatarishi mwenyewe, we utakubalije kwenda kulalwa bweni la wavulani sijui hotel whotever ilihali ni chumba cha wavulana watupu, kama siyo kujilipua huko ni nini - that's one of the outcomes
 
Kwakua mtungo haukukuangukia msamehe bure, tena ukute ujanja wa zamani tu sasaivi kawa bweg.e maisha yanamkung'uta.
 
Ten years ago you were 16... it means now you are 26. Kumbe bado ni kinda tu........ cc lara 1
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom