Nimemkumbuka Ex wangu

TALLMAN12

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
233
Points
250

TALLMAN12

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
233 250
Habari zenu humu ndani.
Mwenzenu leo sina furaha sana maana akili yangu yote inamuwaza Hajir mpenzi wangu tuliyeachana nae kama miezi zaidi ya minne sasa.

Sema ukweli nilikuwa nampenda sana Hajir wangu. Tangu tuachane nimejaribu kuingia kwenye mahusiano mapya kama mara tatu hivi lakini wapi, sipati furaha kama niliyokuwa nayo nilipokuwa na Hajir.

Nakumbuka tulipoachana nilifuta namba yake ili nikate mawasiliano naye kabisa. Hili halikusaidia maana namba take imo kichwani mwangu.

Anyway, kama yumo humu naomba anisamehe kwa niliyomtendea anisamehe tuishi kama zamani. Niliyokufanyia ilikuwa ni hasira tu Hajir mpenzi wangu. Nakupenda sana.
Mkuu shemela ndiye aliekupiga kibuti? kama hivyo ndivyo ndugu yangu itapata taabu sana....sijui ni nini sababu ya kuachana kwenu....lkn kama nisemavyo ni kweli....jitahadi kumsahau na tafuta mwanamke mwingine ambae utajizoesha taratibu maana yawezekani asikingie hakilini na moyoni kwa muda mfupi.
 

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
6,501
Points
2,000

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
6,501 2,000
Pole boss wangu. Mie mwenye napata taabu kama yako toka Jo anipige cha mbavu sijaona mbadala wake, nilipo nimejibanza, ila ikatokea aakchika na mume wake wa sasa navuta jiko.. huwa napata taabu sana anapo nisalimia kwa whatsapp alafu profile picture yake kapiga yeye na mumewe huwa naumia sanaaa... natamani nifumbe macho nisione picha ila haina namnaaa
Pole mkuu
 

Mr noble

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2017
Messages
562
Points
500

Mr noble

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2017
562 500
Yani kuachana nae tu umeenda kukitembeza mara tatu! Na bado unaomba msamaha kwake..
Acheni kukimbilia mahusiano pindi hujamove on hilo linakuongezea CV ya umalaya!
Tulia ukishamsahau anzisha mengine unaweza kuta unajuta kwann hata ulikua na hajiri!😬
 

Holly Star

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
849
Points
1,000

Holly Star

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
849 1,000
Mkuu pole sana kama ndo Hajir mhoamed, andika maumivu, nategemea kufunga naye ndoa mwezi Wa 12 tena alinisimulia kila kitu, nina namba yako so ukileta ujuaji naiweka hapa
 

Forum statistics

Threads 1,344,943
Members 516,083
Posts 32,840,627
Top