Nimemkumbuka Ex wangu

Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
524
Points
500
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
524 500
Habari zenu humu ndani.
Mwenzenu leo sina furaha sana maana akili yangu yote inamuwaza Hajir mpenzi wangu tuliyeachana nae kama miezi zaidi ya minne sasa.

Sema ukweli nilikuwa nampenda sana Hajir wangu. Tangu tuachane nimejaribu kuingia kwenye mahusiano mapya kama mara tatu hivi lakini wapi, sipati furaha kama niliyokuwa nayo nilipokuwa na Hajir.

Nakumbuka tulipoachana nilifuta namba yake ili nikate mawasiliano naye kabisa. Hili halikusaidia maana namba take imo kichwani mwangu.

Anyway, kama yumo humu naomba anisamehe kwa niliyomtendea anisamehe tuishi kama zamani. Niliyokufanyia ilikuwa ni hasira tu Hajir mpenzi wangu. Nakupenda sana.
 
Femur

Femur

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2015
Messages
231
Points
250
Femur

Femur

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2015
231 250
Aalaaaaahhh mweeeeehh huu uzi nilijua ni wa mtoto wa kike.. kumbe dume zima
 
SweetieLee

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
1,081
Points
2,000
SweetieLee

SweetieLee

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2018
1,081 2,000
Kama kasha move on, hakuna utakachobadili na hata kama akikurudia nothing will ever be the same again.!!
Learn to accept the reality though it real hurts sometimes, nothing lasts forever, even that pain will cease one day.!!
I can feel you..!!
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
4,396
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
4,396 2,000
Kama kasha move on, hakuna utakachobadili na hata kama akikurudia nothing will ever be the same again.!!
Learn to accept the reality though it real hurts sometimes, nothing lasts forever, even that pain will cease one day.!!
I can feel you..!!
Mm sitasahau nilivokua nahema mvuke wa moto kama ndani nachemsha maji
 

Forum statistics

Threads 1,336,336
Members 512,582
Posts 32,534,966
Top