Nimemkumbuka Ex wangu

Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,901
Points
2,000
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,901 2,000
Pole sana mkuu
Nafeel unachopitia
Huwa ni maumivu makali sana, hadi leo nampenda sana.. kajaa moyoni mwangu, ila yeye sipo kabisa moyoni mwakez kamuweka mchizi wake... dah! Ni taabu sana, baada ya kumpoteza na maisha yalipoteza maana aisee
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,229
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,229 2,000
Nimeacha kitambo sana kukariri namba za mademu kumbe kuna wana huli suala bado linawatesa. Yaani mimi tukizinguana na ikitokea nimefuta no yako ndio basi tena.
 
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
1,896
Points
2,000
Use brain Heriel

Use brain Heriel

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2017
1,896 2,000
Leo nimetoka kumwambia mtu tuachane Kwa sababu nilikuwa na Hasira ....Najutaaa........

Natamani nimwambie sori i wasi madi/angri bebi ila no acha nipambane na Hasira zangu ...
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
10,897
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
10,897 2,000
Pole boss wangu. Mie mwenye napata taabu kama yako toka Jo anipige cha mbavu sijaona mbadala wake, nilipo nimejibanza, ila ikatokea aakchika na mume wake wa sasa navuta jiko.. huwa napata taabu sana anapo nisalimia kwa whatsapp alafu profile picture yake kapiga yeye na mumewe huwa naumia sanaaa... natamani nifumbe macho nisione picha ila haina namnaaa
Na wewe unasave linamba la ex wako la nini??Uzumbukuku huo
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,901
Points
2,000
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,901 2,000
Na wewe unasave linamba la ex wako la nini??Uzumbukuku huo
Kwani mtu akiwa EX anakuwa adui yako ? Kuachana huko ni kwa kishamba ... kuachwa na mtu haimaanishi muwe maadui
 
Vin24vin

Vin24vin

Member
Joined
Sep 2, 2014
Messages
58
Points
125
Vin24vin

Vin24vin

Member
Joined Sep 2, 2014
58 125
Habari zenu humu ndani.
Mwenzenu leo sina furaha sana maana akili yangu yote inamuwaza Hajir mpenzi wangu tuliyeachana nae kama miezi zaidi ya minne sasa.

Sema ukweli nilikuwa nampenda sana Hajir wangu. Tangu tuachane nimejaribu kuingia kwenye mahusiano mapya kama mara tatu hivi lakini wapi, sipati furaha kama niliyokuwa nayo nilipokuwa na Hajir.

Nakumbuka tulipoachana nilifuta namba yake ili nikate mawasiliano naye kabisa. Hili halikusaidia maana namba take imo kichwani mwangu.

Anyway, kama yumo humu naomba anisamehe kwa niliyomtendea anisamehe tuishi kama zamani. Niliyokufanyia ilikuwa ni hasira tu Hajir mpenzi wangu. Nakupenda sana.
[/QUOT
Kifungu cha sheria za ubaharia namba 17 (a) na kifungu kidogo cha kanuni za maboresho ya sheria kuu za ubaharia namba 65 (b), (c), (d) na (e) vinatoa katazo kwa baharia kulilia mwanamke alietemana nae tena mbele ya mabaharia wenzake kwani kwa kufanya hivyo ni sawa na kujichimbia kaburi ww mwenyewe na kuwafanya wale mabaharia waliowahi kumtamani manzi yako sasa kumfuatilia kwa nguvu maana ushatoa taarifa kuwa hampo tena kwenye mahusiano.
Usikwame baharia!
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
10,897
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
10,897 2,000
Kwani mtu akiwa EX anakuwa adui yako ? Kuachana huko ni kwa kishamba ... kuachwa na mtu haimaanishi muwe maadui
Sasa unasave namba ya mke wa mtu ya nini??? Akati anakutesaMabaharia huwaga hatuteseki hivyo mzeee wanawake mia kidogo huyo mmoja ashaolewa
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,901
Points
2,000
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,901 2,000
Sasa unasave namba ya mke wa mtu ya nini??? Akati anakutesaMabaharia huwaga hatuteseki hivyo mzeee wanawake mia kidogo huyo mmoja ashaolewa
Ndio nilimpenda sasa, na ndio alinifundisha mapenzi... inshirt sina namba yake, ila anapo nisalimia kwa wahtsapp sio ndio naona profile picture yake... kuna kipindi hadi niliacha kutumia whatspp kukwepa hilo balaaa. ... sio jambo rahisi hata kidogo
 
Captain

Captain

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2019
Messages
369
Points
500
Captain

Captain

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2019
369 500
Haujapenda mkuu
Nimeacha kitambo sana kukariri namba za mademu kumbe kuna wana huli suala bado linawatesa. Yaani mimi tukizinguana na ikitokea nimefuta no yako ndio basi tena.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,901
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,901 2,000
Hapa umemuandikia yule Hajir wa jeiefu ama wa kitaa?
 
yuzazifu

yuzazifu

Member
Joined
Oct 6, 2018
Messages
49
Points
125
yuzazifu

yuzazifu

Member
Joined Oct 6, 2018
49 125
kuna baadh ya binadam ukiwa nao ktk mapenz ningum sana kuwasahau hata kama haukua na mapenz yakwel kwake na hii situation sijui hua inasababishwa na nin
 
yuzazifu

yuzazifu

Member
Joined
Oct 6, 2018
Messages
49
Points
125
yuzazifu

yuzazifu

Member
Joined Oct 6, 2018
49 125
kuna baadh ya binadam ukiwa nao ktk mapenz ningum sana kuwasahau hata kama haukua na mapenz yakwel kwake na hii situation sijui hua inasababishwa na nin
 
OMWAMI2020

OMWAMI2020

Member
Joined
May 28, 2019
Messages
46
Points
125
OMWAMI2020

OMWAMI2020

Member
Joined May 28, 2019
46 125
Mi baharia mbona kitambo ila kwa Hajir wangu nanyong'onyeaga kama kifaranga kilichonyeshewa mvua ya usiku.
Wewe sio Baharia maana mabaharia mpaka tuachane na manzi inakuwa imefika mwisho kabisa sio ww ulifanya kumuacha kumbe bado unampenda . siku nyingine usiende direct kwny kuachana unakuwa mguu ndani mguu njee ili kurudi iwe easy ....
 
Vamosdm05

Vamosdm05

Senior Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
177
Points
250
Vamosdm05

Vamosdm05

Senior Member
Joined Dec 4, 2018
177 250
Unaambiwa usifanye maamuzi ukiwa na hasira au usiweke ahadi ukiwa na furaha sana...mnakwama wapi....ukiona una hasira sana kausha hasira zikiisha unarudi kwny common sense yako
Leo nimetoka kumwambia mtu tuachane Kwa sababu nilikuwa na Hasira ....Najutaaa........

Natamani nimwambie sori i wasi madi/angri bebi ila no acha nipambane na Hasira zangu ...
 

Forum statistics

Threads 1,336,326
Members 512,582
Posts 32,534,663
Top