Nimemkumbuka Ex wangu

Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
524
Points
500
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
524 500
Kama kasha move on, hakuna utakachobadili na hata kama akikurudia nothing will ever be the same again.!!
Learn to accept the reality though it real hurts sometimes, nothing lasts forever, even that pain will cease one day.!!
I can feel you..!!
Thanks for your advice.
 
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
524
Points
500
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
524 500
Namba yake si unayo?
Wasiliana nae umuombe msamaha..!!
Simu hapokei wala sms hajibu. Nikitumia namba nyingine akijua ni mm tu lazima akate hats kublock.
 
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
524
Points
500
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
524 500
Maumivu ya kuachwa ni makalii mnoo!
Hajir alishapona kidonda cha maumivu na wewe sasa ujifunze kuishi bila yeye sababu ilikuwa ndo lengo lako!
Ni kweli unayosema ila kila binadamu hukosea.
Ni hasira tu zinatokeaga mtu unafanya maamuzi mabaya.
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
11,001
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
11,001 2,000
Baharia huyu kumbe lengo ni chapa ilale
Maumivu ya kuachwa ni makalii mnoo!
Hajir alishapona kidonda cha maumivu na wewe sasa ujifunze kuishi bila yeye sababu ilikuwa ndo lengo lako!
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
5,660
Points
2,000
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
5,660 2,000
Mmeachana?? Au
1 Umeacha
2 Umeachwa
Kama bado unampenda mpigie simu umueleze ukweli


Ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
10,709
Points
2,000
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
10,709 2,000
Asante kwa ushauri.
Sema naogopa haya kumu face maana akikasirika huwa amekasirika ila ntajaribu.
Jitahidi mkuu ili hata ukishindwa usibaki na regrets kwamba hukuwahi kujaribu,naamini atakuelewa kama anakupenda

Hata hivyo hakunaga mkate mgumu mbele ya chai​
 
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
524
Points
500
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
524 500
Mmeachana?? Au
1 Umeacha
2 Umeachwa
Kama bado unampenda mpigie simu umueleze ukweli


Ndukiiiii
Ameniacha mkuu...mi ndo nilikosea kumzaba makofi nilipomkamata anachat na mwanaume mwingine.
 
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
524
Points
500
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
524 500
Jitahidi mkuu ili hata ukishindwa usibaki na regrets kwamba hukuwahi kujaribu,naamini atakuelewa kama anakupenda

Hata hivyo hakunaga mkate mgumu mbele ya chai​
Asante sana.
 
Gyole

Gyole

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2013
Messages
5,119
Points
2,000
Gyole

Gyole

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2013
5,119 2,000
Mmmh, anaweza kurudi kama haijajjrudia sana, niliwahi kurudi mara 5 kwa namna hii, ila nilipochoka sijarudi mwaka wa 3 huu bado anabembeleza namuona takataka tu
 
Gyole

Gyole

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2013
Messages
5,119
Points
2,000
Gyole

Gyole

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2013
5,119 2,000
Mmmh, anaweza kurudi kama haijajjrudia sana, niliwahi kurudi mara 5 kwa namna hii, ila nilipochoka sijarudi mwaka wa 3 huu bado anabembeleza namuona takataka tu
 
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
524
Points
500
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
524 500
Mmmh, anaweza kurudi kama haijajjrudia sana, niliwahi kurudi mara 5 kwa namna hii, ila nilipochoka sijarudi mwaka wa 3 huu bado anabembeleza namuona takataka tu
Naamini atarudi.
Naahidi sitampiga tena.
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,901
Points
2,000
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,901 2,000
Habari zenu humu ndani.
Mwenzenu leo sina furaha sana maana akili yangu yote inamuwaza Hajir mpenzi wangu tuliyeachana nae kama miezi zaidi ya minne sasa.

Sema ukweli nilikuwa nampenda sana Hajir wangu. Tangu tuachane nimejaribu kuingia kwenye mahusiano mapya kama mara tatu hivi lakini wapi, sipati furaha kama niliyokuwa nayo nilipokuwa na Hajir.

Nakumbuka tulipoachana nilifuta namba yake ili nikate mawasiliano naye kabisa. Hili halikusaidia maana namba take imo kichwani mwangu.

Anyway, kama yumo humu naomba anisamehe kwa niliyomtendea anisamehe tuishi kama zamani. Niliyokufanyia ilikuwa ni hasira tu Hajir mpenzi wangu. Nakupenda sana.
Pole boss wangu. Mie mwenye napata taabu kama yako toka Jo anipige cha mbavu sijaona mbadala wake, nilipo nimejibanza, ila ikatokea aakchika na mume wake wa sasa navuta jiko.. huwa napata taabu sana anapo nisalimia kwa whatsapp alafu profile picture yake kapiga yeye na mumewe huwa naumia sanaaa... natamani nifumbe macho nisione picha ila haina namnaaa 😰😰😰
 
T

ThaGreatman

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
519
Points
1,000
T

ThaGreatman

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2018
519 1,000
Mtafute myajenge upya kabla haijawa too late...kwa mwanamke aliyependa kweli na anayejiheshimu sio rahisi kuanzisha mahusiano mapya mapema
Naye si ajabu ameshaanzisha relationship kama tano hivi kwa miezi 4
 
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
524
Points
500
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
524 500
Pole boss wangu. Mie mwenye napata taabu kama yako toka Jo anipige cha mbavu sijaona mbadala wake, nilipo nimejibanza, ila ikatokea aakchika na mume wake wa sasa navuta jiko.. huwa napata taabu sana anapo nisalimia kwa whatsapp alafu profile picture yake kapiga yeye na mumewe huwa naumia sanaaa... natamani nifumbe macho nisione picha ila haina namnaaa
Pole sana mkuu
Nafeel unachopitia
 

Forum statistics

Threads 1,336,343
Members 512,581
Posts 32,535,328
Top