Nimemkumbuka Ex wangu

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
728
Points
1,000

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
728 1,000
Kama kasha move on, hakuna utakachobadili na hata kama akikurudia nothing will ever be the same again.!!
Learn to accept the reality though it real hurts sometimes, nothing lasts forever, even that pain will cease one day.!!
I can feel you..!!
Thanks for your advice.
 

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
11,080
Points
2,000

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
11,080 2,000
Asante kwa ushauri.
Sema naogopa haya kumu face maana akikasirika huwa amekasirika ila ntajaribu.
Jitahidi mkuu ili hata ukishindwa usibaki na regrets kwamba hukuwahi kujaribu,naamini atakuelewa kama anakupenda

Hata hivyo hakunaga mkate mgumu mbele ya chai​
 

Gyole

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2013
Messages
5,221
Points
2,000

Gyole

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2013
5,221 2,000
Mmmh, anaweza kurudi kama haijajjrudia sana, niliwahi kurudi mara 5 kwa namna hii, ila nilipochoka sijarudi mwaka wa 3 huu bado anabembeleza namuona takataka tu
 

Gyole

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2013
Messages
5,221
Points
2,000

Gyole

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2013
5,221 2,000
Mmmh, anaweza kurudi kama haijajjrudia sana, niliwahi kurudi mara 5 kwa namna hii, ila nilipochoka sijarudi mwaka wa 3 huu bado anabembeleza namuona takataka tu
 

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,761
Points
2,000

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,761 2,000
Habari zenu humu ndani.
Mwenzenu leo sina furaha sana maana akili yangu yote inamuwaza Hajir mpenzi wangu tuliyeachana nae kama miezi zaidi ya minne sasa.

Sema ukweli nilikuwa nampenda sana Hajir wangu. Tangu tuachane nimejaribu kuingia kwenye mahusiano mapya kama mara tatu hivi lakini wapi, sipati furaha kama niliyokuwa nayo nilipokuwa na Hajir.

Nakumbuka tulipoachana nilifuta namba yake ili nikate mawasiliano naye kabisa. Hili halikusaidia maana namba take imo kichwani mwangu.

Anyway, kama yumo humu naomba anisamehe kwa niliyomtendea anisamehe tuishi kama zamani. Niliyokufanyia ilikuwa ni hasira tu Hajir mpenzi wangu. Nakupenda sana.
Pole boss wangu. Mie mwenye napata taabu kama yako toka Jo anipige cha mbavu sijaona mbadala wake, nilipo nimejibanza, ila ikatokea aakchika na mume wake wa sasa navuta jiko.. huwa napata taabu sana anapo nisalimia kwa whatsapp alafu profile picture yake kapiga yeye na mumewe huwa naumia sanaaa... natamani nifumbe macho nisione picha ila haina namnaaa 😰😰😰
 

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
728
Points
1,000

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
728 1,000
Pole boss wangu. Mie mwenye napata taabu kama yako toka Jo anipige cha mbavu sijaona mbadala wake, nilipo nimejibanza, ila ikatokea aakchika na mume wake wa sasa navuta jiko.. huwa napata taabu sana anapo nisalimia kwa whatsapp alafu profile picture yake kapiga yeye na mumewe huwa naumia sanaaa... natamani nifumbe macho nisione picha ila haina namnaaa
Pole sana mkuu
Nafeel unachopitia
 

Forum statistics

Threads 1,344,342
Members 515,430
Posts 32,816,574
Top