Nimemkumbuka Ex wangu

mamsapkhan

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
847
Points
225

mamsapkhan

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
847 225
Habari zenu humu ndani.
Mwenzenu leo sina furaha sana maana akili yangu yote inamuwaza Hajir mpenzi wangu tuliyeachana nae kama miezi zaidi ya minne sasa.

Sema ukweli nilikuwa nampenda sana Hajir wangu. Tangu tuachane nimejaribu kuingia kwenye mahusiano mapya kama mara tatu hivi lakini wapi, sipati furaha kama niliyokuwa nayo nilipokuwa na Hajir.

Nakumbuka tulipoachana nilifuta namba yake ili nikate mawasiliano naye kabisa. Hili halikusaidia maana namba take imo kichwani mwangu.

Anyway, kama yumo humu naomba anisamehe kwa niliyomtendea anisamehe tuishi kama zamani. Niliyokufanyia ilikuwa ni hasira tu Hajir mpenzi wangu. Nakupenda sana.
Na utamkumbuka Sana kashapata alietambua thaman yake
 

Vamosdm05

Senior Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
181
Points
250

Vamosdm05

Senior Member
Joined Dec 4, 2018
181 250
Huwa ni zile moments mnazokuwa pa1...outings...laughs...datings n.k...mkiachana moments turns into memories na apo tatizo ndo huwa linaanzia.
kuna baadh ya binadam ukiwa nao ktk mapenz ningum sana kuwasahau hata kama haukua na mapenz yakwel kwake na hii situation sijui hua inasababishwa na nin
 

LaplaceTransformation

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2017
Messages
742
Points
1,000

LaplaceTransformation

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2017
742 1,000
Baada ya kuifuta nambs yake ya simu, ungekata na kichwa chako ukakitupa!!
Habari zenu humu ndani.
Mwenzenu leo sina furaha sana maana akili yangu yote inamuwaza Hajir mpenzi wangu tuliyeachana nae kama miezi zaidi ya minne sasa.

Sema ukweli nilikuwa nampenda sana Hajir wangu. Tangu tuachane nimejaribu kuingia kwenye mahusiano mapya kama mara tatu hivi lakini wapi, sipati furaha kama niliyokuwa nayo nilipokuwa na Hajir.

Nakumbuka tulipoachana nilifuta namba yake ili nikate mawasiliano naye kabisa. Hili halikusaidia maana namba take imo kichwani mwangu.

Anyway, kama yumo humu naomba anisamehe kwa niliyomtendea anisamehe tuishi kama zamani. Niliyokufanyia ilikuwa ni hasira tu Hajir mpenzi wangu. Nakupenda sana.
 

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
11,328
Points
2,000

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
11,328 2,000
Habari zenu humu ndani.
Mwenzenu leo sina furaha sana maana akili yangu yote inamuwaza Hajir mpenzi wangu tuliyeachana nae kama miezi zaidi ya minne sasa.

Sema ukweli nilikuwa nampenda sana Hajir wangu. Tangu tuachane nimejaribu kuingia kwenye mahusiano mapya kama mara tatu hivi lakini wapi, sipati furaha kama niliyokuwa nayo nilipokuwa na Hajir.

Nakumbuka tulipoachana nilifuta namba yake ili nikate mawasiliano naye kabisa. Hili halikusaidia maana namba take imo kichwani mwangu.

Anyway, kama yumo humu naomba anisamehe kwa niliyomtendea anisamehe tuishi kama zamani. Niliyokufanyia ilikuwa ni hasira tu Hajir mpenzi wangu. Nakupenda sana.
Si umesema namba yake ipo kichwani,jaribu kumpigia simu..kuna watu wanaachana miaka wakimissiana wanatafutana na wanaanza moja wewe miezi minne sio mingi.
 

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,913
Points
2,000

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,913 2,000
Pole saaana mkuuu
Pole boss wangu. Mie mwenye napata taabu kama yako toka Jo anipige cha mbavu sijaona mbadala wake, nilipo nimejibanza, ila ikatokea aakchika na mume wake wa sasa navuta jiko.. huwa napata taabu sana anapo nisalimia kwa whatsapp alafu profile picture yake kapiga yeye na mumewe huwa naumia sanaaa... natamani nifumbe macho nisione picha ila haina namnaaa
 

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,913
Points
2,000

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,913 2,000
Those are things that kills. Chakufanya ni kata mti panda mti. Hata kama miti mipya n mibovu fyeka panda upya. Paka upate sehem sahihi
Huwa ni zile moments mnazokuwa pa1...outings...laughs...datings n.k...mkiachana moments turns into memories na apo tatizo ndo huwa linaanzia.
 

Forum statistics

Threads 1,344,963
Members 516,083
Posts 32,841,243
Top