Nimemfumania na mwanamume mwingine, Je nimuoe?

Nimemfumania na mwanamume mwingine, Je nimuoe?

linkedIn

Senior Member
Joined
Dec 20, 2014
Posts
151
Reaction score
55
Habarini wana MMU!

Rejea kichwa cha habari hapo juu, hayo si maneno yangu bali ni rafiki yangu aliniambia kuna jamaa yake kamfumania mchumba wake live na mwanamume mwingine wakigawiana tunda.

Jamaa keshalipa mahari na kila kitu kinachohitajika kwa ajili ya kukamilisha ndoa yao.

Wazazi walikuwa wamesharidhia na ndoa ilipangwa kufanyika mwezi wa kumi yaani mwezi ujao!

Katika kupiga story rafiki yangu akaniuliza, nanukuu, "Jamaa yangu kaniomba ushauri, nimwache au niendelee naye" mwisho wa kunukuu!

Nimeamua kulileta kwenu pia ili tuweze kumshauri huyu kaka maana nasikia kachanganikiwa sana!

Nawasilisha!
 
Habarini wana MMU!

Rejea kichwa cha habari halo juu, hayo si maneno yangu Bali ni rafiki yangu aliniambia kuna jamaa yake kamfumania mchumba wake live na mwanamume mwingine wakigawiana tunda.

Jamaa keshalipa mahari na kila kitu kinachohitajika kwa ajili ya kukamilisha ndoa yao. Wazazi walikuwa wamesharidhia na ndoa ilipangwa kufanyika mwezi wa kumi yaani mwezi ujao! Katika kupiga story rafiki yangu akaniuliza, nanukuu, "Jamaa yangu kaniomba ushauri,nimwache au niendelee naye" mwisho Wa kunukuu! Nimeamua kulileta kwenu pia ili tuweze kumshauri huyu kaka maana nasikia kachanganikiwa sana! Nawasolisha!

Ww ni mtu wa tatu kutoka kwenye tukio????
 
Mbona haichachi!
"Alimradi katumia kinga"
 
Habarini wana MMU!

Rejea kichwa cha habari halo juu, hayo si maneno yangu Bali ni rafiki yangu aliniambia kuna jamaa yake kamfumania mchumba wake live na mwanamume mwingine wakigawiana tunda.

Jamaa keshalipa mahari na kila kitu kinachohitajika kwa ajili ya kukamilisha ndoa yao. Wazazi walikuwa wamesharidhia na ndoa ilipangwa kufanyika mwezi wa kumi yaani mwezi ujao! Katika kupiga story rafiki yangu akaniuliza, nanukuu, "Jamaa yangu kaniomba ushauri,nimwache au niendelee naye" mwisho Wa kunukuu! Nimeamua kulileta kwenu pia ili tuweze kumshauri huyu kaka maana nasikia kachanganikiwa sana! Nawasolisha!
Jamaa yako kaombwa ushauri,nae amekuomba ushauri wewe , pia na wewe unahitaji ushauri toka JF.Jamani vijana wa kileo mbona tunajiaibisha hivi?kwanza hili suala ni la kutaka ushauri kweli?mnailaumu serikali hasa polisi kuwa mtuhumiwa akikamatwa hata na kidhibiti bado utaskia "UCHUNGUZI UNAENDELEA, FAILI LIPO KWA DPP,USHAHIDI HAUJAKAMILIA NA BLAH BLAH KIBAO" Sasa huyo jamaa wa jamaa yako amekuta mkewe mtarajiwa AKIKAZWA" Live bado tena ameomba ushauri kwa mtu,na huyo aliyeombwa nae amekosa cha kusema kaja kuomba kwako ambaye huenda hufahamiani na huyo mtendwa,wewe nawe umelileta hapa............hakuna haja ya kuilaumu serikali kuchelewa kufanya maamuzi kwa sababu ya Bureaucracy while na nyie mnazo.........
 
amsamehe, maana hii hutokea sana.....nina evidence za kutosha ktk hili.
Msichana anapoelekea kuolewa huwa anamtafuta mpenzi wake yule wa mwisho au anayempenda kuliko mwoaji, na hufanya naye mambo kama kawaida. Me nimeshuhudia mtu anaolewa kesho kutwa, lakini leo anafanya yake.
Ni kawaida, anaweza kumsamehe ingawa ule uaminifu hutakuepo tena.
 
Mwanaume unashindwa kuamua mambo ambayo yanahusu maisha yako mwenyewe kweli?????

Hili sio lakuomba ushauri nikuamua tu.
 
Habarini wana MMU!

Rejea kichwa cha habari halo juu, hayo si maneno yangu Bali ni rafiki yangu aliniambia kuna jamaa yake kamfumania mchumba wake live na mwanamume mwingine wakigawiana tunda.

Jamaa keshalipa mahari na kila kitu kinachohitajika kwa ajili ya kukamilisha ndoa yao. Wazazi walikuwa wamesharidhia na ndoa ilipangwa kufanyika mwezi wa kumi yaani mwezi ujao! Katika kupiga story rafiki yangu akaniuliza, nanukuu, "Jamaa yangu kaniomba ushauri,nimwache au niendelee naye" mwisho Wa kunukuu! Nimeamua kulileta kwenu pia ili tuweze kumshauri huyu kaka maana nasikia kachanganikiwa sana! Nawasolisha!

Isitoshe hapo jamaa yako alishaambiwa kulamba tunda hadi ndoa ifungwe ati binti bikra huku njemba nyingine ikila mzigo kimya kimya kiulaini.
Muulize kama alishawahi onja tunda kwanza
 
Kizuri kula na mwenzio! Loh pole sana wadada hakikisha unaaga kipolo chako kabla hujatolewa mahari.

Ni kweli sio vipolo vyote vinapashwa labda cha wali tuu.
 
Back
Top Bottom