Nimemfuma katuma picha kwa Co-worker mwenzie

So you think huyo bwana uliyenaye umeweza kum control?


In this world nothing is certain than Tax and Death.

Ulitaka kujua kama bwana angu namcontrol au hasara ya mwenza kuchepuka?
be specific....
 
Ulitaka kujua kama bwana angu namcontrol au hasara ya mwenza kuchepuka?
be specific....

My point huwezi control human being kama haeleweki its better kuachana, au kutojali


In this world nothing is certain than Tax and Death.
 

mdau hili li-mwanaume mzigo na dem ameshalijua bac li zimbi lake
 
My point huwezi control human being kama haeleweki its better kuachana, au kutojali


In this world nothing is certain than Tax and Death.

Ungesema hivo mapema, uliuliza kuhusu hasara nami nikakuonesha hasara ilipo
 
Haya mama uvinza


In this world nothing is certain than Tax and Death.
 
teh!teh!ha!ha!ngoja kwanza ncheke....sasa mdogo wangu we ushaona lini masai akashikiwa dhamana wakati anasafiri na mifugo muda wowote....we utasemaje hajalala na mwingine zaidi yako wakti ile kitu haina missed call ariiiiiiiii????na wakati mwingine huwa mnajiumiza bure,kwa hiyo kakuambia kabisa wamezoeana na huyo jamaa hadi akamtumia picha zake akiwa kama yupo na wewe????teh!teh!ha!ha!mdogo wangu ushapigiwa,yaan hiko ni kitendo cha ushahidi tu ambacho kuna makubwa yameshafanyika kabla kisirisiri ila c unajua muonja asali huchonga mzinga???
 
Ni jibu kwanza maswali yangu haya halafu nitakushauri

Ni mkeo mchumba au mpenzi
Je Kwao wanakutambua
Je umelipa mahari
Una mpango nae gani

Please jibu fasta miaka Mitano ni mingi usije kuwa boko haram
 
una roho ngumu hata shetani anakuogopopa...Mwana-Fa
 

Unaposema "On bed hajawahi kulala na mwanaume mwingine zaidi yangu mimi" unahakika gani?..Kwani huwa unamfuata kila anapoenda.. Never Trust A Woman.
 

da hii thread yako imekaa kizobazoba sana jamaa kama si yakutunga.....hata kama amenivumilia mengi yaan hiyo dizain ya picha aliyotuma si mchezo si ajabu ulikuta kamtumia akiwa mtupu umeamua kumsitiri. jitambue babu acha uzoba sawaa?
 

Thanks mkuu,,,
nilifanya kumsamehe na kumpiga marufuku kati yake na mawasiliano na huyo jamaa...
ila jana nimemfwata gafla ofisin kwake na kukuta bado anachat nae.
nimemtema mkuu
 
Mtu mwenye akili zake huwa haombi ushauri JF aka kwa waropokaji


In this world nothing is certain than Tax and Death.
nikiomba ushauri huku nakua nachambua mema na mabaya

najua siyo kila mtu anaye comment anania ya ushauri bali kejeli, utani, sifa, ili mradi, wapo kwenye bad mood n.k

So nakua nachukua ya kuchukua naku ignore yasiyo faa
 
Amekuona mpo miaka mingi lakini haujafanya lolote kuwasiliana na mazazi wake. Anaendelea kuangalia fursa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…