Nimemfosi mke wangu aende club muda huu

Nimemfosi mke wangu aende club muda huu

Umekaa upande gani kwenye mwili wake.?
Kuwa makini asije kwenda kuliwa afu hiyo sehemu ya kuliwa ikawa ndo umeweka kijambio chako ukawa umefumuliwa marinda bila ridhaa yako
[emoji23][emoji23]na jamhuri haitaki kabisa hiyo mchezo wa utepe wa upinde asijejikuta jela 30 kwa kuingiliwa kinyume na maumbile
 
Nimeifosi akili yake,mishipa na mwili wake ajiandae aelekee club na ampigie simu mtu rafiki ake wa kike.

Ameshakwenda club Y na naona madume wakware yameshaanza kummemdea na kumkonyeza.

Naumia ila napiga moyo konde. Matokeo ya hichi nikifanyacho ni mazuri mno.

Namuona jamaa amefika kukaa kwenye meza yao. Nimemuamuru amuwekee ngumu asilete mazoea naye.

Lengo ni ili niufahamu mtandao wake wote wa wanaume ili nidili nao. Rafiki ake hachoki kumuuliza maswali ie "jamani G unaumwaa? Mbona sikuelewi elewi leo"?

Hajui kuwa leo siyo akili yake bali ni mimi mumewe nipo ndani yake kiroho.
Anyway acha inyeshe nione panapovuja.

Hapa natype kupitia mke wangu ila naficha ficha simu ili rafiki ake Suzy(sio jina halisi) asione ID yangu na asije akapata mashaka ya ninachoandika.

Nataka nijue mbivu na mbichi. Na hii ni club ambayo anapenda sana kuja thats why nikaamua nije hapa. Nitajua kila kitu.

Nitaleta mrejesho lengo ni kuwaonesha watu namna hii sayansi inavyo function. Pia kukomesha vitendo vya usaliti na kufundisha wanaume kua mke wa mtu ni sumu.

NB: Yeye mke wangu anajua nipo kazini na nilifanya kusudi kumdanganya kuwa nitachelewa kurudi leo.
Ukiona kaenda chooni jua masela wanabanjulia kule kwa zamu
 
In a very serious note, kutokana nyuzi zako.

1.Unapitia msongo mkubwa wa mawazo Hadi kufikia afya yako ya akili kutetereka,na kuanza kuishi kwenye fiction

2.Una Uchawi, either kwa wewe mwenyewe kufahamu au kwa kutokufahamu

Jishughulikie kabila Hali haijawa mbaya
 
Nimeifosi akili yake,mishipa na mwili wake ajiandae aelekee club na ampigie simu mtu rafiki ake wa kike.

Ameshakwenda club Y na naona madume wakware yameshaanza kummemdea na kumkonyeza.

Naumia ila napiga moyo konde. Matokeo ya hichi nikifanyacho ni mazuri mno.

Namuona jamaa amefika kukaa kwenye meza yao. Nimemuamuru amuwekee ngumu asilete mazoea naye.

Lengo ni ili niufahamu mtandao wake wote wa wanaume ili nidili nao. Rafiki ake hachoki kumuuliza maswali ie "jamani G unaumwaa? Mbona sikuelewi elewi leo"?

Hajui kuwa leo siyo akili yake bali ni mimi mumewe nipo ndani yake kiroho.
Anyway acha inyeshe nione panapovuja.

Hapa natype kupitia mke wangu ila naficha ficha simu ili rafiki ake Suzy(sio jina halisi) asione ID yangu na asije akapata mashaka ya ninachoandika.

Nataka nijue mbivu na mbichi. Na hii ni club ambayo anapenda sana kuja thats why nikaamua nije hapa. Nitajua kila kitu.

Nitaleta mrejesho lengo ni kuwaonesha watu namna hii sayansi inavyo function. Pia kukomesha vitendo vya usaliti na kufundisha wanaume kua mke wa mtu ni sumu.

NB: Yeye mke wangu anajua nipo kazini na nilifanya kusudi kumdanganya kuwa nitachelewa kurudi leo.
Asante kwa taarifa
 
In a very serious note, kutokana nyuzi zako.

1.Unapitia msongo mkubwa wa mawazo Hadi kufikia afya yako ya akili kutetereka,na kuanza kuishi kwenye fiction

2.Una Uchawi, either kwa wewe mwenyewe kufahamu au kwa kutokufahamu

Jishughulikie kabila Hali haijawa mbaya
Hahahah miye mzima kabisa
 
Nimeifosi akili yake,mishipa na mwili wake ajiandae aelekee club na ampigie simu mtu rafiki ake wa kike.

Ameshakwenda club Y na naona madume wakware yameshaanza kummemdea na kumkonyeza.

Naumia ila napiga moyo konde. Matokeo ya hichi nikifanyacho ni mazuri mno.

Namuona jamaa amefika kukaa kwenye meza yao. Nimemuamuru amuwekee ngumu asilete mazoea naye.

Lengo ni ili niufahamu mtandao wake wote wa wanaume ili nidili nao. Rafiki ake hachoki kumuuliza maswali ie "jamani G unaumwaa? Mbona sikuelewi elewi leo"?

Hajui kuwa leo siyo akili yake bali ni mimi mumewe nipo ndani yake kiroho.
Anyway acha inyeshe nione panapovuja.

Hapa natype kupitia mke wangu ila naficha ficha simu ili rafiki ake Suzy(sio jina halisi) asione ID yangu na asije akapata mashaka ya ninachoandika.

Nataka nijue mbivu na mbichi. Na hii ni club ambayo anapenda sana kuja thats why nikaamua nije hapa. Nitajua kila kitu.

Nitaleta mrejesho lengo ni kuwaonesha watu namna hii sayansi inavyo function. Pia kukomesha vitendo vya usaliti na kufundisha wanaume kua mke wa mtu ni sumu.

NB: Yeye mke wangu anajua nipo kazini na nilifanya kusudi kumdanganya kuwa nitachelewa kurudi leo.
litutumbwe 🤣
 
We jamaa ni kama dula makabila tu, aidia zako za kichawichawi
 
Akishazoea mchezo,usije hapa kulalamika Kuwa mkeo sasa amekuwa mtu wa viwanja sana.
 
Ulikosea mwanzoni kabisa mwa ndoa kwa kitendo cha wewe kumruhusu MKEO aende club. Hayo ndio matunda sasa.
 
Kwahiyo ulikuwa ndani ya mkeo ?🤣

Hao vijeba hapo club wakimlamba kikojoleo feelings unapata wewe?🤣
 
Back
Top Bottom