• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Nimemaliza kidato cha nne 2018 naitaji msaada

Victor Chilambo

Victor Chilambo

Member
Joined
Jan 31, 2019
Messages
66
Points
95
Victor Chilambo

Victor Chilambo

Member
Joined Jan 31, 2019
66 95
Naombeni msaada kombi gani nisome advanc "nimemaliza kidato cha nne mwaka 2018 najiandaa kuingia kidato cha tano lakin nashindwa kufanya chaguo la combi"matokeo yangu ni Hist-C,,Geo-C,,Kisw-C,,Eng-C,,Bio-C,,Math-C,,Civ-D,,Chem-D,,Phy-F
Mpango wangu ulikua kusomea kombi zenye physics lakin matokeo yamekuja wrong.Je chuo na advanc kipi bora
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
433
Points
500
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
433 500
Advance Level kuna michepuo mbalimbali, ungeoainisha ni upi una vutiwa au kujimudu nao zaidi walau tungepata mwanga mzuri.
1. Masomo ya biashara
2. Mchepuo wa sanaa
3. Mchepuo wa Sayansi
ila kwa sayansi tayari una "F" ya fizikia ni ngumu kupata nafasi nzuri ya mchepuo huo. Labda CBG (kemia,bailojia na geografia)
 
Victor Chilambo

Victor Chilambo

Member
Joined
Jan 31, 2019
Messages
66
Points
95
Victor Chilambo

Victor Chilambo

Member
Joined Jan 31, 2019
66 95
Advance Level kuna michepuo mbalimbali, ungeoainisha ni upi una vutiwa au kujimudu nao zaidi walau tungepata mwanga mzuri.
1. Masomo ya biashara
2. Mchepuo wa sanaa
3. Mchepuo wa Sayansi
ila kwa sayansi tayari una "F" ya fizikia ni ngumu kupata nafasi nzuri ya mchepuo huo. Labda CBG (kemia,bailojia na geografia)
Nimejaribu kupata mwanga apo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
3,191
Points
2,000
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
3,191 2,000
Naombeni msaada kombi gani nisome advanc "nimemaliza kidato cha nne mwaka 2018 najiandaa kuingia kidato cha tano lakin nashindwa kufanya chaguo la combi"matokeo yangu ni Hist-C,,Geo-C,,Kisw-C,,Eng-C,,Bio-C,,Math-C,,Civ-D,,Chem-D,,Phy-F
Mpango wangu ulikua kusomea kombi zenye physics lakin matokeo yamekuja wrong.Je chuo na advanc kipi bora
Inategemea unataka kuja kuwa nani dogo....
Hapo naweza kushauri CBG au EGM. ...
Uzur wa CBG unaweza kuja soma course nying mno za Afya. ...hata 95%.... na rahisi kupata kazi....
EGM ni nzur pia sema itabid ungalie kwanza kama utapenda kuja kuwa mhasibu, mchumi, au msimamizi wa biashara au hata mwalimu wa hesabu na G au Uchumi.... hizi course zinasomwa na wengi mno... kwahiyo kupata kazi ni ushindani mkubwa mno....
Hongera na kila la kheri
 

Forum statistics

Threads 1,402,761
Members 530,977
Posts 34,404,295
Top