!! Nimelimwa Notes: Mke wangu analipuliza !!


Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,469 280
Mmm maisha haya.
 
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,649
Likes
82
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,649 82 0
Starehe hiyo kama zingine,,, nipe no zangu tuwe tunalivuta wote.
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,000
Likes
740
Points
280
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,000 740 280
Umenikumbusha mtoto wa jirani alipiga bangi hadi akalazwa kwenye wodi ya vichaa pale muhimbili. tukaenda kumtembelea siku moja, na alikuwa anadai yeye havutagi bhangi, nikiwa namtania, nikamwambia ''vipi mzee hicho kilikuwa cha wapi? akaniangaliaaaa, ''hamna braza, kilikuwa cha arumeru magharibi'' nilicheka hadi mbavu zikauma, kipindi hiko ndo Chadema imeshinda arumeru. Bhangi bhana.
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
mmh! tinna cute hapa "nipe no zangu" unamaanisha??
 
Last edited by a moderator:
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Ndiyo mkeo huyooo,hameni tu muwaachie nyumba yao hiyo weed mkai"smook" mbele ya safari
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,708
Likes
4,136
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,708 4,136 280
Habari wana JF, Shikamooni wana MMU.

The beautful wife of mine smook weed.
Jamani juzi kati nimembamba mke wangu akiwa analipuliza. Tena alipo niona wala hakushtuka
kwa mapoozi akaendelea kulikoka.. ahh! mi nikazani sigara kwani huwa anapiga siku moja moja
anadai inaondoa stress na kwa sababu nilikua tungi nikazama ndani.
Leo nimepewa notes na baba mwenye nyumba kwa mke wangu kuvuta bangi hadharani (Ila hii sio ishu nitamalizana nae).

Mke wangu nikimuuliza anasema mbona wewe unakunywa?.. Kwani tatizo nini?...

Story ni ndefu sema nimeifupisha.
Kwani we ulikutana nae wapi huyo the wife mpaka ukamuoa?
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
Mkuu Uruguay mtapata tu nyumba nzuri za kupanga...na 'your beautiful wife' ataendelea kusmoke wood kwa raha zake! Lakini lemme ask kwani kwenye mkataba wenu wa upangaji kuna kipengele kinachokataza mpangaji kukoka weed?
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Marhaba kijana hujambo? mimi kaka yako nimeshindwa kuelewa hayo maandishi ya rangi nyekundu
Sijambo braza, hahahah! Hapo kwenye nyekundu hata baba mwenye nyumba ameshindwa kupaelewa.
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Likes
33
Points
135
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 33 135
Watu wengine wanapenda aibu ndogo ndogo...
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,800
Likes
982
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,800 982 280
Kama na wewe huvuti ndumu lazima wife atakuwa anakupelekesha sana kwenye 6*6. Maana hiyo ni bonge ya kiagra
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,174
Likes
653
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,174 653 280
Ila akienda Uruguay lazima aombe uraia! Mgeni kutoka nje aruhusiwi!
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Starehe hiyo kama zingine,,, nipe no zangu tuwe tunalivuta wote.
I swear kama ungekua jirani au shoga yake ningesema wewe ndio unamshauri maana majibu yake ndio kama yako.
" Hii ni starehe kama starehe zingine na wewe ukitaka vuta".
Btw mi sina neno.. tatizo mimi najifanyaga ticha nkirudi kwenye mishe zangu huwa kuna madogo wa advance nawapiga kitabu.
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Ndiyo mkeo huyooo,hameni tu muwaachie nyumba yao hiyo weed mkai"smook" mbele ya safari
I don't Smoke.. but some times she give me a reason to..
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Kwani we ulikutana nae wapi huyo the wife mpaka ukamuoa?
ndio maana nikasema ni long story sema nimeifupisha
Btw Huyu alikua mpangaji mwenzangu nilivyokua college maeneo flani..
 

Forum statistics

Threads 1,251,992
Members 481,948
Posts 29,792,454