Nimekutana na bikra kwa mara ya kwanza, simuachi

Nimekutana na bikra kwa mara ya kwanza, simuachi

Aiseee ngoja niendelee kutafuta, huenda nami nikabahatisha kumtoa bikra mwanamke!!
nakushauri utafute class five mmoja mkuu utoe nuksi, hawa wakubwa wengi wana mashimo ya mgodini mimi nimebahatisha tu
 
Bwana bwana, kwa usawa huu kumkuta mwanamke 20+ bikra ni jambo la bahati sana.
But hakikisha unayaishi maneno yako mkuu, sio kesho utuletee uzi kwamba unataka kumuacha.

Unajigamba, brother, lakini ujue kwamba zinaa ni deni!!Ukimzini moto wa mwenzako, na wakwako ataziniwa, tena kwa kudhalilishwa zaidi, maana ni deni linalipwa na interest.Kama deni halitalipiwa kwa mwanao, basi wa ndugu yako, au dada yako--lakini lazima lilipwe tu!!!
 
Kaka umejochanganya huyo alikua kwa karibu na siku zake na ujinga wako akakutime kujibebisha kwisha kazi zako
 
Pole mkuu, sijui una umri gani mpaka uwe hujatoa seal, ila ujue kutoa seal ni sawa na kuweka agano la damu na mhusika hivyo hupaswi kumuacha
hapo unaweza kutoa ufafanuzi Mkuu hapo uliposema kuweka agano la damu na mhusika hivyo hupaswi kumuacha maana sijakupata ndugu na ikitokea mkaachana inakuaje.
 
Ungeleta hii story before humjagegedana ingekua poah zaidi! Tungeweza kuona upendo uliopo na dhamira ya huyo binti endapo atakupa mwili wale umtoe bikra.
 
Dah....wala siyo ishu siku hizi.......Mbona hizo bkra wachina wanazitengeneza kwa buku 4 tu 😀😀
 
Unajigamba, brother, lakini ujue kwamba zinaa ni deni!!Ukimzini moto wa mwenzako, na wakwako ataziniwa, tena kwa kudhalilishwa zaidi, maana ni deni linalipwa na interest.Kama deni halitalipiwa kwa mwanao, basi wa ndugu yako, au dada yako--lakini lazima lilipwe tu!!!
Dooohh mkuu mbn umeniattack mimi tena wakati me mwenyewe ni mshauri kama wewe tu kwenye huu uzi.[emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
kuna watu wana umri sawa na kingunge na hawawahi kutana na sealed..nipongeze mkuu
Wewe ni mjinga na mpuuzi tena wewe ni mwanaume hanisi maana mwanaume aliyekamilika hawezi kutangaza. Wewe ni takataka
 
  • Thanks
Reactions: ywf
nakushauri utafute class five mmoja mkuu utoe nuksi, hawa wakubwa wengi wana mashimo ya mgodini mimi nimebahatisha tu
Ina maana wewe ni mpumbavu!!! Hujamtoa bikira mschana wa miaka 20 bali mtoto wa primary tena kwa kumbaka maana unawezaje kumshauri mtu eti akatoe nuksi kwa mtoto wa class five eti wakubwa wana mashimo ya mgodi??? Mjinga wewe
 
Wakuu habari,

Katika kutembea tembea nimekutana na wanawake wengi, katika hao wote sikuwahi kukutana na bikra, yani wengine "hole diameter" zao zilikua kama kopo la "grand malt" nilikata tamaa ya kukata utepe wa papuchi ya mwanamke sababu miaka hii watoto wadogo under 15 hawana bikra.

Chanzo cha huu uzi ni mwanamke mmoja niliyekutana nae miezi kadhaa iliyopita, nilidhani ni wale wale wenye "concentric cylinders" kwenye papuchi zao, nikaomba game akakataa.

Sasa weekend hii akakubali aisee nilichokiona sikuamini mtoto alikua sealed kama lock za gari za mafuta, naapa sitomuacha hata kwa kumtishia maana kupata virgin kwa wanawake 20+ ni maajabu kama vile mchanga unaotembea.
Atakuacha wewe akishanogewa, uliikuta hivyo maana alikuwa hajaonja akionya utamu wa ndizi bukoba utaona danadana ujue anatest shaft
 
Back
Top Bottom