Nimekunywa sumu bahati mbaya sijui

Nimekunywa sumu bahati mbaya sijui

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Posts
15,347
Reaction score
11,628
ndo nawai regency niombeeni mimi
kama nitapona nitawaeleza ilivokuwa niombeeni
rip me
 
Pole bibiye ukifa tutamwomba mungu akulaze unapostahili
 
Kunywa mkojo wa mwanaume ni dawa tosha pole sana!!
 
pole sana..wakikusumbau hapo regency ni pm nije nikusaidie.mimi n mktu mkubwa hapo nitapiga tu simu uapte msaada wa haraka
 
Pole sana nadhani ukumbuke kutubu kwani hujui mwisho wakena uwaombee wote waliokukosea
 
Tunakusubiri upone uje ueleze ilikuwaje? Pole sana lakini ni wazi haupo serious maana usingejiwekea RIP.
 
Tukuzike wapi incase mambo yakaharibika.

RIP Smile.

Tulikupenda sana lakini Ziraili limekulove zaidi....
 
pole sana..wakikusumbau hapo regency ni pm nije nikusaidie.mimi n mktu mkubwa hapo nitapiga tu simu uapte msaada wa haraka
Mkuu naomba no yako ya simu tafadhali
 
Back
Top Bottom