Nimekumiss hadi nahisi kuumwa jamani

Nimekumiss hadi nahisi kuumwa jamani

kwa hiyo tukichepuka si itakua balaaa maana kila utakaechepuka nae utafananisha unaona hafai au sijakuelewa
Ngoja niache lugha ya mzunguko. Huna sababu ya kuzidiwa. fanya kadri unavyohitaji na kwa yeyote uliyeridhika naye, badala ya kuhangaika kujinyima eti unalinda heshima. Sijui ni heshima gani hiyo wakati mwili hautakupa nafasi kama hiyo!
 
Ngoja niache lugha ya mzunguko. Huna sababu ya kuzidiwa. fanya kadri unavyohitaji na kwa yeyote uliyeridhika naye, badala ya kuhangaika kujinyima eti unalinda heshima. Sijui ni heshima gani hiyo wakati mwili hautakupa nafasi kama hiyo!

kumbe haya mambo heshima sio eee alaaa sikujuuaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom