Nimekoma mimi - Why mapenzi bado hayajafutwa?

Je kupendana ni lazima?

  • Hapana - Mapenzi yafutwe

    Votes: 15 41.7%
  • Ndiyo - Mapenzi yaendelee

    Votes: 23 63.9%

  • Total voters
    36
Cku iz amna kugandana mtakuja kujiua ama kuua bure, m2 asipoelewek ck 2 ujue ndo ushaachwa ivo, usimgande tafuta mwingine.
Sasa mara ngapi atakuwa anawatafutaga wengine
Kila siku wanaume wapya
Hadi lini?
Kwa nini asitulize akili afikirie aishi na mtu mmoja ambaye mwaminifu
 
Upumbavu wenu watu wawili ndo uje na ujinga eti tuachane?
Mahusiano ni kwa wenye akili tuu na Mungu kasema tuishi na wanawake kwa akili. Msipokuwa na akili tuacheni wenye akili.
Sawa, mimi nimeamua kuwaachia nyie wenye akili πŸ‘
 
Hivi huyu ndio yule anahadithiaga anavyoliwa!

Mnaosema mapenzi yalaaniwe msubiri kwanza, ndio nipo kwenye penzi jipya na mtoto wa elfu mbili na saba! Nyie mapenzi matamu balaa hasa ukute kitu og utamwaga mpaka ubongo.
 
Sawa, naenda kutoa fins zangu store.
Ngoja nije inbox tuyajenge.
 
Hivi huyu ndio yule anahadithiaga anavyoliwa!

Mnaosema mapenzi yalaaniwe msubiri kwanza, ndio nipo kwenye penzi jipya na mtoto wa elfu mbili na saba! Nyie mapenzi matamu balaa hasa ukute kitu og utamwaga mpaka ubongo.
Mpwa katikati ya kilio, umenifanya nicheke mpaka nikae chini.

Daah, na mimi pia mwanzoni yalikua matamu, yalivyoanza kuyumba yumba nikawa najisemea "pilipili inawasha lakini tamu" ila kwa sasa yamekua shubiri, nimeyatema.

Maumivu yakipunguza nitakuja kuelezea raha za kuliwa na kukojoz na huyu kijana mwenye huba watu wa Tanga wanasubiri!
 
We embu tafuta mtu ntombane tu Kila mtu abaki na shida zake
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…