nimekoma kutongoza jf!

nimekoma kutongoza jf!

Loh. . . . Haya bwana! itabidi Bishanga uweke list ya watu ambao umeshawatongoza hapa JF

Anza wewe bishanga nitamalizia,au vipi mkuu hutongozi wewe jamvini?
 
Last edited by a moderator:
Na umeanza lini kuwa gume gume? Delete upesi kabla shemeji Paw hajasoma manake bahati itakuwa sio yako!


Bishanga na bado! Mwanaume usio na haya wewe wala hujui vibaya, khaaa tena shukuru Mungu hajatokea kidume manake sahizi ungekuja hapa na hadithi nyingine!
Kabla hujanisimanga mimi nambie kwanza nitts hajambo? Vin hajambo? Niendelee na oroza?
 
Last edited by a moderator:
Hayo ndo matatizo ya tamaa nyingi Bishanga! Ukipata unatulia na huyohuyo mpaka mwisho wa JF.Kwa mfano mimi. Nimeshampata Erotica sitoweza kutazama pembeni tena labda anifanyie uchizi.

Utayaweza manjonjo ya erotica weye?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom