Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 15,051
- 36,809
Asanteni kwa majibu ya uzi wa jana, nimeona nakidhi vigezo vyote vilivyotajwa na napokea jina la “mshangazi”.
Haya niambieni hawa vijana wa 2000 nao wana sifa zipi. Ambao mmeshapata uzoefu nao, nini nijiandae nacho na kuwa makini?
REJEA 👇
Leo nimeitwa lishangazi, sijui nifurahie au nisikitike
Haya niambieni hawa vijana wa 2000 nao wana sifa zipi. Ambao mmeshapata uzoefu nao, nini nijiandae nacho na kuwa makini?
REJEA 👇
Leo nimeitwa lishangazi, sijui nifurahie au nisikitike