Nimejiunga na Freelancer Online job lakini sijajua Payment method

Nimejiunga na Freelancer Online job lakini sijajua Payment method

wirewizard

Member
Joined
Feb 14, 2014
Posts
75
Reaction score
56
Umofia kwenu wanaJamiiforums,

Ndugu zangu nimejiunga na Freelancer Website ili kutafuta kazi za kwenye Mtandao lakini kuna mambo sijayaelewa kuhusu kupata malipo kutoka kwa employer wako.

Atanilipa kwa njia zipi mimi nikiwa Tanzania? Je, nitajiunga vipi na hiyo njia ya malipo? Je, ni payments through M-Pesa au accounts za bank za kawaida kama CRDB Tanzania? Je, unajiunga vipi na Network hiyo ya malipo kutoka Tanzania mpaka kwenye Website ya Freelancer Au GURU, Fefver nikiwa job seeker?

Naomba msaada wa Knowledge kuhusu hayo mambo ndani ya Freelancer. Ndugu zangu, mimi jobless kwa sasa, niko Nyumbani na family inanitegemea. Nimepata road accident hivyo niko tu home.

Nakaribisha msaada wenu wanaJamiiForums.

Asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawa wana Skrill gateway, so inabidi uwe na account ya Skrill
Ndio ndg...Nitajitahidi kufuatilia ushauri wako lakini..Nisiyoyajua ni haya....Je ukishajiunga na account skrill..?..Ukiwa hapa Tz..ndio imetosha ??...kupata payments zako...Nieleweshe Zaidi ndg bado ..Sijaelewa concept yako..!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndio ndg...Nitajitahidi kufuatilia ushauri wako lakini..Nisiyoyajua ni haya....Je ukishajiunga na account skrill..?..Ukiwa hapa Tz..ndio imetosha ??...kupata payments zako...Nieleweshe Zaidi ndg bado ..Sijaelewa concept yako..!

Sent using Jamii Forums mobile app

1. unajiunga na Skrill , Skrill | My Account , hapo utakua na email ya kujiungia

2. ukirudi freelancer.com, kwenye panel ya "withdraw funds", unachagua Skrill, then utaambiwa uweke email uliyotumia juu hapo, utapitia mchakato mfupi wa verification ( kwa SMS au email )

3. then ela zitaenda moja kwa moja kwa Skrill account yako, apo uta withdraw tena kwa njia ya benki au nyinginezo (kila njia na fee yake)

cheki chini hapa

Our Fees & Charges
 
1. unajiunga na Skrill , Skrill | My Account , hapo utakua na email ya kujiungia

2. ukirudi freelancer.com, kwenye panel ya "withdraw funds", unachagua Skrill, then utaambiwa uweke email uliyotumia juu hapo, utapitia mchakato mfupi wa verification ( kwa SMS au email )

3. then ela zitaenda moja kwa moja kwa Skrill account yako, apo uta withdraw tena kwa njia ya benki au nyinginezo (kila njia na fee yake)

cheki chini hapa

Our Fees & Charges
Nashukuru ndg kwa Msaada wako...MUNGU atakulipa...!...kwa Imani yako...nitakucheki PM...Ndg..for more information concerning this matter..!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nijuavyo mimi bank zetu hazikubali pesa toka skrill, kwasasa kuna watu wananunua dola toka skrill japo nao wengi wao ni wezi
1. unajiunga na Skrill , Skrill | My Account , hapo utakua na email ya kujiungia

2. ukirudi freelancer.com, kwenye panel ya "withdraw funds", unachagua Skrill, then utaambiwa uweke email uliyotumia juu hapo, utapitia mchakato mfupi wa verification ( kwa SMS au email )

3. then ela zitaenda moja kwa moja kwa Skrill account yako, apo uta withdraw tena kwa njia ya benki au nyinginezo (kila njia na fee yake)

cheki chini hapa

Our Fees & Charges

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Inaelekea hujasota mkuu, wengine tumesota sana hadi tumepata njia rahisi.
Mimi pesa ikiingia skrill naibadilisha online ndani ya dakika 10 zinaingia kwa m pesa.
Malipo yake ni ya kusinzia sana ,unaweza kujikuta umejitolea tu muda wako,kwa maana foreign transactions kuingia system za bongo ni mziki mnene, labda kwa Kenya sisi hata paypal tu ni shughuli nzito [emoji102]
GLU [emoji769]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu...naomba nifundishe Jinsi ya kubadilisha cash from skrill account to MPESSA Tanzania... I will be very gratefully for your assistance...!

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona Kuna agents wengi Sana wa Skrill Tanzania unatoa hela kama unavyotoa tigopesa au Mpesa.... Ingia kwenye hii channel ya telegram @globalmarketfx utawapata mawakala... Ukifika ulizia Kwa admin akupe mawakala anaowajua ... Maana Kuna matapeli wengi Sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom