Nimejikuta namkumbuka Amina Chifupa (r.i.p)

Nimejikuta namkumbuka Amina Chifupa (r.i.p)

Amekuwa maarufu sana baada ya kufa, kama kawaida, ukifa lazima u-hit!! Wee ukitaka ku-hit, kufa, utareta mrejesho!! Hakuwa na jipya na wala uzuri hakuwa nao. Angekuwapo asingekuwa na tofauti na kina Dida.

tumpe credit zake bhana, amina alikuwa mzuri tena sana na alikuwa maarufu kitambo tuu
 
sijui nini. ila mpakanjia alitwangwa na ngoma. hata pale kwa macheni baa hamna tena. kuna mmbunge mmoja naye inasemekana alimgonga amina wakiwa bungeni, anajijua kuwa alikwaa miwaya, hajaoa hadi leo na ni msaliti kama yuda iskarioti.
uyo msaliti atakuwa ni nani? sio yule mbunge wa mahakama?
 
Nampenda mpaka kesho

Jama kifo hakiepukiki ila kuna vifo vingine huwa vinachoma kama mkuki wa moto hasa pale unapojua mtu kasogezwa kilazima mbele za haki kwa uzembe au kwa kukusudia ila maradhuli woote watambue hakuna nafsi ambayo haitaonja mauti na kila mtu atahukumiwa kutokana na matendo yake.
 
Mungu amrehemu amina nani hajui kama mpakanjia alikufa na utelezi jamani
 
"Kama walimuua amina hapa kwangu chuma cha reli,kwanza home nimeaga kwa kuchinjiwa ng'ombe kisha wakani blaize nije kutetea wanyonge"-Roma
 
sijui nini. ila mpakanjia alitwangwa na ngoma. hata pale kwa macheni baa hamna tena. kuna mmbunge mmoja naye inasemekana alimgonga amina wakiwa bungeni, anajijua kuwa alikwaa miwaya, hajaoa hadi leo na ni msaliti kama yuda iskarioti.

Hicho nacho kipaji, yangu yananishida looh hongera mkuu
 
Back
Top Bottom