Wazee Wa VAR.Naona umevaaa viatu vya wadada wa Ngarenaro (kandambili) mkuu.
Inaniuma sana huyu mzee Kasie anazeeka bila kuzaa wala kuolewa yani anakufa na bikr yake.....sijapenda
Usiombe kabisa. Mimi nasemaga kabisa leo hata nipite maeneo haya sitokula pweza sjui ngisi,sjui kachori[emoji2][emoji2]View attachment 2064350
We jamaa huna maana... umenifanya nikaizoom picha...Naona umevaaa viatu vya wadada wa Ngarenaro (kandambili) mkuu.
Happy New year SweetheartTungekuwa wote, mie elf 10 yangu ingeishia kwenye beseni la Zabibu na beseni la embe 😋😋😋.
Happy New year Sweetheart
Nimekumisi leo kama Jana...
Njoo uchukue embe mbichi nimezinununua Korogwe wakati natoka kuhesabiwa...
Nashkuru Mungu kwa kunijalia miguu mkuuHiyo elfu kumi bora ungenunua viatu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]"Lumbulumbu" hatari hivyo vitu, unabugia unabugia kutahamaki 7 elfu imekata, sisi wavivu wa kula wadokoaji dokooaji huwa tunatumia pesa nje ya bajeti.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] haipingwi dada kasie matataTungekuwa wote, mie elf 10 yangu ingeishia kwenye beseni la Zabibu na beseni la embe [emoji39][emoji39][emoji39].
Yaaan vina ushawishi mkuuUsiombe kabisa. Mimi nasemaga kabisa leo hata nipite maeneo haya sitokula pweza sjui ngisi,sjui kachori
..ila daaaaah tartiiiiib najikuta nakumbuka nikishamaliza kula kama niliweka ahadi ya kutokula.
Halafu unaambiwa baada ya miaka 5 mtoto sio wakoMke wangu akiwa na mimba anakula sana hizo kachori
Kachori zinasababisha mtoto asiwe wangu?Halafu unaambiwa baada ya miaka 5 mtoto sio wako
Hivi vitakataka vina addiction mbaya sana. Vinakula sana jero jero zanguVidude vya kipumbavu Sana hivi! Hata Mimi yamenikuta juzi
Dah!!!,Wanaofanya biashara hii watakuwa wanapiga hela Sana,kakipande kadogo utasikia jero.Mkia mzima watakwambia 3500 au 4000.[emoji2][emoji2]View attachment 2064350
Hiyo ni bonge la msosi.Yan 10k kabisaa kwenye huo uchafu!!!??
[emoji16][emoji16][emoji16]Kachori zinasababisha mtoto asiwe wangu?
Mpe mimba nyingine mkuuMke wangu akiwa na mimba anakula sana hizo kachori