..ili mipasho ikolee unabidi u recruit watoto wa kiume coz ukikutana na mbabe vidume wanaingilia kati,..
Ha haaa lols
upo bibie....karibu tujiajiri..Heshima kazi !!
Huyu binti bado sijamuelewa lengo lake haswa ni lipi, mana kila nikijaribu kumpotezea basi itapita hata miezi mitano utashangaa anarudi na swaga zilezile za mapenzi, hatujawahi kuwa wapenzi na wala sijawahi kumuhonga hata mia.
Nifanyaje ili aamini siwezi kuwa nae?
Ntakutafuta kikaz zaidi...nataka mnisutie mtu
Huyu binti bado sijamuelewa lengo lake haswa ni lipi, mana kila nikijaribu kumpotezea basi itapita hata miezi mitano utashangaa anarudi na swaga zilezile za mapenzi, hatujawahi kuwa wapenzi na wala sijawahi kumuhonga hata mia.
Nifanyaje ili aamini siwezi kuwa nae?
Mhhhh, mnajua kuongea! Teeeeh teeeeh!Atakuwa mbovu! Angekuwa analipa usingekuja kuleta hii thread!
hahaha umetisha ..