nimeipenda tarifa ya habari ya itv leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimeipenda tarifa ya habari ya itv leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Jun 26, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Musoma na rorya wamepewa kivuko, lakini cha ajabu wametofautiana kivuko kilale wapi. Musoma wanataka kivuko kilale Musoma na Rorya wanataka kivuko kilale kwao.
    Mbaya zaidi kamati ya ccm imekaa kikao kujadili langi ya kivuko wakidai rangi za kivuko zinafanana na rangi za chadema. Wameongeza kwamba kilipo letwa vijana walikua wakishangilia wakionesha alama ya vidole viwili wakati kivuko waliokuwa wabunge wa ccm ndo walio kiomba. kivuko kina rangi za blue, nyeupe, nyeusi na nyekundu kwa chini.
    Mia
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ccm wanawivu wa kitoto!
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Wamelalamika kama nini hawa jamaa.
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,448
    Likes Received: 3,163
    Trophy Points: 280
    Bwa aha ha ha ha ha ha! Hii M4C kweli ni noma. Yaani kila mtu hadi makampuni ya uhandisi wakitazama, wakiwaza wanaiona M4C na rangi zake nne - rangi bora zaidi kwa wakati huu tulio nao. The magic colors RED, BLUE, BLACK, and WHITE.
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,909
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaa....!!!m umeona yule mama alivyo kuwa anatoa povu?. Mkuu hujambo wewe? nimefurahi kukuona. Mia
     
  6. Msambaa mkweli

    Msambaa mkweli Senior Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamaa wanataka kutoa tamko. Hivi rangi tu imekua noma. Je bendera inanyopepea juu si nia taifa. CCM acheni mawazo mgando.
     
  7. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,188
    Likes Received: 3,769
    Trophy Points: 280
    Hawa CCM wangekuwa na uwezo, damu zao zingekuwa na rangi ya kijani!
     
  8. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwa kuwa wao ni dhaifu hilo ndio tatizo kubwa mungu awasamehe bure kwa kuwa hawajui walitendalo na ndio maana ni wadhaifu.
     
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Mbunge wao(rorya)yupi jimboni akishinikiza kivuko kipakwe rangi ya kijani
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,647
    Likes Received: 10,174
    Trophy Points: 280
    Kumbe kweli bwana, niliambiwa nikawa mbishi... sasa nimeamini kuwa CCM wanafikiria kwa kutumia MASABURI
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wivu wa kike
     
  12. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,542
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hata mi nimeipenda...funny
     
  13. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata kile cha kigamboni itabidi kibadilishwe rangi
     
  14. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 1,439
    Trophy Points: 280
    Kaka yao dhaifu aliwahi kusema wimbo wa jumuia ya afrika mashariki ni wa 'ki-sabato'
     
Loading...