Nimeipenda hii!!!!

Nimeipenda hii!!!!

Kassim Awadh

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Posts
884
Reaction score
187
_MG_0274[1].jpg

Askari polisi akidhibiti wanayanga walioleta zogo pale clubuni wakishinikiza uongozi wa juu wa club uachie ngazi!!!
 
yanga aisee sio uongo walipakatwa juzi..! japo mimi si mshabiki wa ligi na timu za bongo
 
yanga aisee sio uongo walipakatwa juzi..! japo mimi si mshabiki wa ligi na timu za bongo

Well timu za bongo zimepoteza mvuto kabisa, ndo maana leo hii unawza kuta mtoto wa miaka 10 akakutajia majina ya wachezaji wa club za ulaya wakati hamjui hata mmoja wa hapa Tz, club zipunguze magumashi na mashabiki nao wawe na subira kutambua nafasi ya uongozi ktk club na benchi la ufundi ktk kuleta matokeo mazuri wanayotarajia, Haiingii akilini timu kupoteza tu basi mnashinikiza kwa vurugu uongozi ujiuzuru
 
Well timu za bongo zimepoteza mvuto kabisa, ndo maana leo hii unawza kuta mtoto wa miaka 10 akakutajia majina ya wachezaji wa club za ulaya wakati hamjui hata mmoja wa hapa Tz, club zipunguze magumashi na mashabiki nao wawe na subira kutambua nafasi ya uongozi ktk club na benchi la ufundi ktk kuleta matokeo mazuri wanayotarajia, Haiingii akilini timu kupoteza tu basi mnashinikiza kwa vurugu uongozi ujiuzuru

mimi ni mshabiki wa ushirika moshi
 
Hii move ya ckub zinazojidai ndo zenyewe hapa bongo huwa naipenda sana coz haina mwisho bali ina pause tu next time utasikia kwa Mnyama nako kimenuka.pumzika kwa amani Papaa Mutesa Mutoto ya Mungu
 
Back
Top Bottom