Nimeipenda hii toka kwenye ukuta wa facsbook wa rev. Msigwa


K

kamandamakini

Senior Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
158
Likes
4
Points
35
K

kamandamakini

Senior Member
Joined Feb 17, 2012
158 4 35
Kama wewe ni mjinga ,ujinga wako
hatokwisha kwa kumchukia mwerevu,
Bali kwa kujifunza Yale usiyojua
kutoka kwake, vile vile Kama wewe ni
maskini umaskini wako hatotoweshwa
kwa wivu au kumchukia tajiri, Bali kwa
kujifunza amepataje utajiri. Acha
kulalamika na kutafuta
visingizio ,wajibika kikamilifu juu ya
maisha yako. Rev. Peter Msigwa (Mp)
2012.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,588
Likes
662
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,588 662 280
Gifted personalities, We real learn a lot from you Msigwa
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Anautaka sana unaibu katibu mkuu wa chadema huyu.anyooshe tu maelezo
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
1,988
Likes
452
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
1,988 452 180
Hekma za Kimbingu hizo, pia naipenda sana ile ya kusema uchumi unainuka kwa kufanya kazi na siyo kufanyiwa maombi...

Wanaombewa wazinifu mfano wa kina Mwigulu na Kapuya, wasingiziaji wezi wazushi wauaji...
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Msigwa ni mhuni wa kawaida tu - samwel sitta
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Ukiwa kiongozi halafu ukawa mropokaji lazima utakuwa umewahi kuwa kichaa mara moja ktk maisha yako
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,255
Likes
5,149
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,255 5,149 280
Kipi unachojifunza kutoka kwa mwehu? Au na ww ni wale wale?
Kipi unachojivunia cha maendeleo miaka 52 ya uhuru wa tanganyika na kuingia mkoloni ccm?
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,588
Likes
662
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,588 662 280
Msigwa ni mhuni wa kawaida tu - samwel sitta
6 hana ubavu ya kiaadil kumkosa msigwa, aende zake huo na CCM, si alidai Slaa ni Mwongo na suala la EPA???sasa Je
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,768
Likes
2,014
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,768 2,014 280
Kama wewe ni mjinga ,ujinga wako
hatokwisha kwa kumchukia mwerevu,
Bali kwa kujifunza Yale usiyojua
kutoka kwake, vile vile Kama wewe ni
maskini umaskini wako hatotoweshwa
kwa wivu au kumchukia tajiri, Bali kwa
kujifunza amepataje utajiri. Acha
kulalamika na kutafuta
visingizio ,wajibika kikamilifu juu ya
maisha yako. Rev. Peter Msigwa (Mp)
2012.

kamandamakini tumikia watu wako achana na mambo ya fcbook
 
Last edited by a moderator:
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,215
Likes
23,675
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,215 23,675 280
Msigwa ni mhuni wa kawaida tu - samwel sitta
nadhani ungepingana na aliyoandika mchungaji,mengine unayofanya hapa tunakusamehe kwa kuwa ujumbe unakuhusu
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,215
Likes
23,675
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,215 23,675 280
Last edited by a moderator:
abel frank

abel frank

Senior Member
Joined
Apr 11, 2013
Messages
108
Likes
0
Points
33
abel frank

abel frank

Senior Member
Joined Apr 11, 2013
108 0 33
Kama wewe ni mjinga ,ujinga wako
hatokwisha kwa kumchukia mwerevu,
Bali kwa kujifunza Yale usiyojua
kutoka kwake, vile vile Kama wewe ni
maskini umaskini wako hatotoweshwa
kwa wivu au kumchukia tajiri, Bali kwa
kujifunza amepataje utajiri. Acha
kulalamika na kutafuta
visingizio ,wajibika kikamilifu juu ya
maisha yako. Rev. Peter Msigwa (Mp)
2012.
Mi mpita njia tu jama ila hii ni
Falsafa yakinifu,hakka napendezwa na kauli za rev msigwa zenye nukuu za kifalsafa ktk kuwafunza wenye akili na kuwaudhi wapumbavu.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
20
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 20 135
Ukiwa kiongozi halafu ukawa mropokaji lazima utakuwa umewahi kuwa kichaa mara moja ktk maisha yako
Mda mwingine chutama unapoona genge la nyuki likipita juu.

kuficha upumbavu sio uoga bali ni ujasiri.

mwehu akiona jalala anajua katajirika.

kauli ya mwelevu ni dawa kwa --------.

Ni bora anaetoa kauli zenye mafunzo kwa wachache kuliko anaetoa kauli zenye maudhi na kukera kwa wengi.


"kama hamuwezi kulipa nauli pigini mbizi"

"watanzania hawana uwezo wa kuwekeza kwenye gesi,uwezo wao ni kuwekeza kwenye viwanda vya juice tu"

"watakao ona gharama za umeme ni kubwa basi wawashe vibatari"

"nch hii haiwezi kuingia kwenye mgao tena"
 

Forum statistics

Threads 1,251,599
Members 481,811
Posts 29,777,366