Nimeingia.

Joined
Dec 4, 2010
Messages
46
Likes
0
Points
0

The Dick

Member
Joined Dec 4, 2010
46 0 0
Sitakuwa na maneno mengi ya kuwaambia humu ndani nataka tu mjue dume limeingia na ole wenu msinikaribishe na kwa kuanzia natafuta mchumba aliye interested ani PM nimtumie e mail yangu tuwasiliane.
 

Good Guy

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
4,538
Likes
118
Points
160

Good Guy

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
4,538 118 160
Yo the 'Dick' chilax men,u sure seem like a bad guy,GOOD GUY welcomes u and says take care.Welcome.
 

Forum statistics

Threads 1,203,240
Members 456,677
Posts 28,105,936