Nimeingia mjengoni bila kura | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeingia mjengoni bila kura

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by mzee wa kijiwe, Jun 26, 2012.

  1. m

    mzee wa kijiwe JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 915
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 180
    alaa kumbe hakuna cha kukaribishana hapa, ngoka niingie ndani mwenyewe nianze kurusha vitu hewani, mtanikoma
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 7,155
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    We mzee wa kijiwe litumie vizuri hili jukwaa la sivyo utakuta unapigwa ban si muda mrefu maana naona umeingia kwa mzuka sana waulize wenzio kwanza au kama wewe ni mwenyeji ila umeaamua kuja na id nyingine kuwa mstaarabu basi
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF mkuu.
     
  4. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 4,016
    Likes Received: 1,387
    Trophy Points: 280
    Hahaha very soon atakaribishwa na ban


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Karibu JF.
     
  6. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 11,312
    Likes Received: 2,973
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.
     
Loading...