Hun kama sijakuelewa vizuri nisahihishe!
-mlifunga ndoa ili mpate visa au ili mpate kuishi pamoja kama mke na mume japo ni dini tofauti?
-miaka 7 umeishi na mwanaume amabye hakutaki tena au we ndo humtaki tena?
-zaidi ya kuona hataki mfunge ndoa kwa imani ya mmoja wenu huyo mumeo ana shida gani nyingine?
-mambo ya maendeleo mliyoshirikiana mlishirikiana kama mke na mume sio?sasa huoni kama unataka kuachana nae ukijaribu kusema hakuwa mumeo utakuwa umejikosesha haki zako za kimsingi?
-zipo taratibu za kufuatwa kama unataka kutalikiwa that means hicho cheti kinatumika,sasa kama hutaki kitumike hizo taratibu zitafuatwa vipi?
hebu tuweke sawa hapa tukusaidie!