Nimeingia choo cha kiume bila kujua

Nimeingia choo cha kiume bila kujua

Wewe Hun hapo umewekwa mtu kati, ila mbona njia ya kutokea ipo!!! Usiishi kama huna wazazi, ukipambana nae huko ughaibuni atakuumiza huyo bwana, we rudi huku, kubali kuwa ulikosea kwa kutowasikiliza wakubwa zako, itisheni kikao cha familia zote mbili, basi useme matatizo yote na uamuzi wako. Swala likishakuwa wazi kila mtu akajua hata jeuri ya huyo bwana itakwisha!!!! Hapo anajifanya mpana kama meza za casino sababu huko nje mko peke yenu. Kuna mtuhivohivo ila kikako kilivokaa akaambiwa OLE WAKE MWENZIE APATE MATATIZO NDO ATAWAJUA HIYO FAMILIA NI KINA NANI!!!!!! Nyambaaaaaf kabisaaaa!


hapo sawa lara1 ni bora kuliweka hili swala wazi mbele ya wazazi na walezi wenu tena itisha kikao cha pande zote mbili, useme ukweli wote na kuomba msamaha kwao kwa kukiuka waliyokuambia, huyo mwanaume anajeuri ya kukutisha kwa kuna hakuna anayejua tatizo lenu na hiyo ndoa yenu kati yako wewe Hun na huyo man................so weka mambo hadharani kwa wazee watakupa ushauri mzuri sana na jinsi ya kukusaidia na vitisho vitaisha na jamaa ataachia ngazi mwenyewe..................mtoto akinyea kiganja hakikatwi bali kinasafishwa...so wazazi watakuelewa tu wa pande zote mbili na watawasaidia mana nyinyi ni watoto wao tu............:closed_2:
 
  • Thanks
Reactions: Hun
ndugu zake walitaka mimi nibadili dini hawakutaka hata ndoa ya bomani,ndugu zangu mie hawakutaka nibadili dini ila ndoa ya bomani hawakuwa na tatizo.najua nimefanya makosa nachohitaji ni kujinasua kwenye hili

I like the way unavyojibu maswali ya wadau hapa JF inaonekana kweli unataka kujirudi na kuanza maisha mapya yanayoelewaka kuliko kubakia na mtu ambaye bado mnachezea probability ya kuanza maisha naye, Hata hivyo nakusifu kwa kukaa naye miaka yote hiyo bila kupata mtoto wala kutoa mimba. I know you will make it. Fanya maamuzi yako sahihi na wala usiogope mwikwara ya kukufanyiwa fujo.
 
  • Thanks
Reactions: Hun
Asanteni jamani kwa ushauri wenu,nimepata nguvu ya ziada kusimamia msimamo wangu.ndo mana naipenda JF, hutoki kapa
 
upo kwa wazazi wako, kama umeamu kuachana nae kata mawasiliano kabisa, ila usisahau kutoa taarifa kwa piliccm ili uwe na rb wasije wakakubarlow

ndio nipo kwa wazazi.hilo nalo neno maana amewahi kutamka kuwa nikiendelea hivi atakuja kunifanyia kitu kibaya.asante kwa ushauri.
 
Asanteni jamani kwa ushauri wenu,nimepata nguvu ya ziada kusimamia msimamo wangu.ndo mana naipenda JF, hutoki kapa
kwani umeamuaje shosti....
 
kwani umeamuaje shosti....

lol,smile una mambo.

nimeamua mambo matatu, kwanza nitashirikisha wazazi, pili nitafanya taratibu za kuvunja hiyo ndoa karatasi (ingawa hapa sijui naanzia wapi ila nitatafuta jinsi) na tatu nitareport policcm nipate rb just incase akifanya kitu kibaya kama alivyowahi kutamka.
 
lol,smile una mambo.

nimeamua mambo matatu, kwanza nitashirikisha wazazi, pili nitafanya taratibu za kuvunja hiyo ndoa karatasi (ingawa hapa sijui naanzia wapi ila nitatafuta jinsi) na tatu nitareport policcm nipate rb just incase akifanya kitu kibaya kama alivyowahi kutamka.
ok dear kuhusu makaratasi kuna raisi wa wabeba box Nyani Ngabu atakusaidia
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom