Nimeingia choo cha kike ... Part 6 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeingia choo cha kike ... Part 6

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Mar 26, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Inaendelea toka sehemu ya 5 ...


    “Naitwa Angel, Naweza kuongea na HorsePower?” Iliuliza sauti toka upande wa pili. “Mimi ndiye!” Nilijibu kifupi. “Jamaniii, Unaumwa?” “Kwanini?” “Si sauti ya HP yule ninayemfahamu!” “Mi mzima, labda malaria ndo nahisi inaninyemelea!” Niliropoka kwa sauti ya chini, kupotezea. “Pole, sana. Sauti yako ni kweli haiko sawasawa, lakini usijali, nafikiri nawajibika kukurudishia furaha kama hutajali ….” Sikutegemea na wala kupendelea kauli hii kwa wakati huu. Nilitupa jicho langu liligongana na la rafiki yangu Katunzi na nikajikuta nakosa cha kumjibu Angel. “Asante kwa concern yako, ila …..” Kabla sijamalizia Angel alinikatiza kwa swali “Naweza kukuona ofcn kwako sasa?” Kwa kipindi chote hiki cha majibishano, akili yangu kwa kweli haikuwa sawa na hata majibu niliyotoa sikujua yalikuwa yanatoka wapi maana sikupendelea Katunzi aelewa uhusiano nilioanzisha na binti huyu, na wala kujua kuwa ninaongea naye kwa simu muda huo. Nguvu yangu kubwa niliitumia kufupisha mazungumzo kujinasua na mgandamizo wa mawazo ulionikumba ghafla. Kitendo cha Angel kuulizia kama anaweza kuja ocfn ndicho kilinistua zaidi na kunitoa ktk dimbwi la mawazo na kunikuta nikiropoka kwa sauti nzito “Ohhh No, nipe dk chache nakuja ofcn kwako” na kurudisha receiver mahali pake bila hata kuagana!. Muda wote huo Katunzi alikuwa amekaa kimya akinitazama usoni. Ni wazi aligundua kuwa kuna dada amezama moyoni mwangu na kuharibu utaratibu wote wa akili na ubongo wangu kwenye kufikiri na kupanga mambo. Alionekana dhahiri anatamani kuninasua ktk hali niliyokuwa nayo.

    “Vipi ndo huyo nini?” “Hapana, ni hawa madereva wetu Bwn, saa nyingine wanaongea sana mpaka wanakera” Nilijibu kwa kujihami. “Mhhh, sina uhakika na jibu lako!” Alijibu Katunzi. Wakati naongea na Katunzi sauti ya Angel iliendelea kusumbua akili yangu na nilibaini wazi kuwa nisingeweza kupata unafuu wowote pasipo kwenda kumuona hapo ofcn kwake. “Chief, nashukuru kwa ushauri wako, nitaufanyia kazi. Naomba nikuache mara moja nionane na Executive Director, nina appointment naye muda huu, nikitoka nitakuja ofcn kwako!” Nilimwambia Katunzi. Hakujibu lolote, alinyanyuka na kufungua mlango na kutoka kwa hasira. Nilijua wazi amehisi nimemdharau, lakini sikuwa na njia mbadala ya kusolve matatizo ya moyo wangu kwa kipindi hiko.

    Nilifungua mlango taratibu sana kama mgonjwa anavyoingia kwa daktari na kuingia ofcn kwa Angel. Kwa mbali nilimuona Angel akiwa amesimama dirishani akiangalia bustani na mandhari nzuri za Majengo yaliyojengwa kwenye nyumba nzuri za Masaki. Ni wazi alikuwa na mawazo sana! Ghafla, mawazo yangu yalibadilika, baada ya macho yangu kutua juu ya umbile lake dada huyu aliyekuwa akiangalia dirishani bila kutambua uwepo wangu. Macho yangu yalijipitisha tena kwenye umbo la dada huyu kwa kasi. Miguu yake ya bia, rangi yake ya asili yenye mng’ao usio wa cream, kiuno chembamba na mduara wa wastani uliotulia vzr kiunoni kwa nyuma, ulinifanya niamini kuwa huyu ni malaika na si binadamu wa kawaida! Nikiwa kwenye tafakari, nilishangazwa kwa mwenendo wa tabia njema alionao na kuishi muda mrefu kwa maisha ya kifahari bila boy friend au mume. Hili lilinipa utata mkubwa!

    “HorsePower, nimefurahi kukuona, na pole kwa kukuita asbh hii” “Haina shida” Nilijibu. Moyo wangu ulienda mbio na niligundua kuwa I was deeply in love with her. Nilishangazwa pia na hali ya kusita iliyokuwa imeshikilia fahamu zangu. “Nilifikiria tukutane nje ya ofc lakini nimeona hapa ofcn patatufaa zaidi. ” Alizungumza huku akinivutia kiti na kunikaribisha kwa adabu. Wakati wote huu, sikuweza kusikia lolote maana macho yangu yalikuwa bize na ziara zisizo rasmi kwenye mwili wa dada huyu. “Asante” Nilijikuta nimejibu bila hata kukumbuka niliambiwa nini.

    “HorseP, wewe ni miongoni mwa watu ninaowaamini mno hapa ofcn.” Alianza “Nilitamani sana kupata nafasi ya kukuzoea pengine hata kuongea na wewe kama tulivyokutana leo lakini nikashindwa …” Nilistuka baada ya kuona mzungumzo sasa yanageuka. Yale niliyotarajia mimi kuongea ndiyo yeye ameanza kuyazungumza. Hofu iliniingia. Nikahisi huyu dada ana jambo kubwa. “Yeah inawezeka kila mtu alikuwa anaitafuta hii nafasi, nasijui kwa nini wote hatukuipata mpaka imetokea leo hiii …” Nilimjibu bila kujiamini. Alitabasamu kidogo, moyo ukastuka tena na kuendelea “Sidhani kama ingepita mwezi huu bila kukutafuta, naamini wewe unaweza kuwa msaada kwangu!” “Yeah, kabisa inawezekana”. “Unatatizo gani, mbona unanitisha?” “Maisha!” Alijibu. “Maisha? Kivipi?” “Yamekuwa magumu na machungu kwangu!” Nyumba nzuri, magari kadhaa, mshahara mzuri-Niliwaza, maisha yamekuwaje magumu tena kwa huyu dada?. Nikapigwa na butwaa. “Kabla sijakwambia, HP,naomba nihakikishie jambo ….” “Kuna nini tena Mungu wangu!” moyo ulijiuliza. “Uliza tu mamaa, niko kwa ajili yako”. Nilijikakakamua. “Unanipenda? I mean kwa moyo wako wote?” Nilibaki kinywa wazi, na ni dhahiri nilijua kuwa nimeingia mtegoni. Nilifumba macho, nikavuta pumzi,na kutaka kuongea jambo ……


    ********** Mniwie radhi, huyu dada (Angel) kaniita tena, ofcn kwake, nikitoka nawamalizia hiki kisa, mwenzenu nimeingia matatani *********
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    ahhh ndefu jaman...
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    looh, nawasifu kwa kuandika magazeti.
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ww mbona kila mara dharura haziishi kamanda wangu? unatupotezea utam
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dharura ni sehemu ya maisha, kila kilichopo dunia kipo kwa dharura mkuu ....
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umenena mkuu!
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na hapo bado hatujasomea uandishi wa habari!!!
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,751
    Likes Received: 1,128
    Trophy Points: 280
    Mimi nipo kimya tu nafuatilia hii maneno mpaka nijue mwisho wake....................
    Sijui uliingia choo cha shimo au cha kuflash..........................LOL
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Yaani huu muda uliotumia kuwajibu hawa ungerusha mistari hata miwili huku tukikusubiri urejee..

    Probably cha kuflash, lol
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mmmh!
    Ndefu !
    Nini ubaya wa ndefu ?
    Au wewe unapenda fupifupi? Jamani !
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160

    Judgement.... Mkweo nipo kukusoma hapa.....
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    HP Tuna omba uwe unaziunganisha.... Waweza paste zote zilizofuata kwenye ile namba moja ili kufuatilia vizuri zaidi na kuweza eleweka....
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Iko mwishoni, zimebaki season mbili tu ....
    Poleni kwa usumbufu.
     
Loading...