Nimeibiwa Vyeti vyangu, naweza kupata vingine??


geza mkali

geza mkali

Member
Joined
Oct 13, 2017
Messages
13
Likes
3
Points
5
geza mkali

geza mkali

Member
Joined Oct 13, 2017
13 3 5
Habari JF,

Mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu cha IFM, niliibiwa vyeti vyangu vya form six, pamoja na Laptop yangu katika begi, nilikuwa naulizia kuwa naweza kupata vyeti vingine kutoka NECTA?? kwa aliewahi kufuatilia suala kama hili, msaada Tafadhali
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Necta hapo zamani walikuwa hawatoi vyeti vingine mara ukipoteza vyeti halisi.

Nasikia kwa sasa kuna mchakato unatengezwa ili kuweza kupata vyeti halisi
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
7,906
Likes
12,863
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
7,906 12,863 280
statement of results nadhani ila cheti sijawahi kusikia
 
kituli one

kituli one

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2014
Messages
401
Likes
271
Points
80
kituli one

kituli one

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2014
401 271 80
Kama umemaliza form 4 kuanzia 2008 na kuendelea vyeti utapata,ila lazima uanzie police na utangaze kwenye gazeti
 
1974hrs

1974hrs

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
723
Likes
484
Points
80
1974hrs

1974hrs

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
723 484 80
Habari JF,

Mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu cha IFM, niliibiwa vyeti vyangu vya form six, pamoja na Laptop yangu katika begi, nilikuwa naulizia kuwa naweza kupata vyeti vingine kutoka NECTA?? kwa aliewahi kufuatilia suala kama hili, msaada Tafadhali
Loss report itakusaidia
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,797
Likes
9,197
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,797 9,197 280
Rudia shule mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,213,996
Members 462,462
Posts 28,497,676