Nimeibiwa simu na mwanamke leo asubuhi

Mwambie aje hapa jf
 
Ila na wanawake wanaroho ngumu sana!!
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app
 
Usimsingingizie mtoto wa watu,alikupa bunye bure na wewe ukakenua mimeno ,na kusahau msemo unaosema kula uliwe
 
Sasa huu Uzi umepost kwa simu gani au ulikua nazo mbili, Kama ulikua nazo mbili usijilaumu mkuu chukulia hiyo simu umelipia Hilo tunda ulilokula kimasihara!!
 
Cha ajabu sasa kesho na keshokutwa akitokea mwingine utataka kutoa msaada tena.

Ganga yajayo hapo Mkuu sababu yote yaliyotokea we mwenyewe ndo msababishi.
Kichwa cha chini kinachanganya sana kinafanya usahau hayo
 
Bado anakushawishi,, ili arudi tena akupige tukio.

Nawewe ulivyo wa hovyo, utapigwa tena
 
Sasa huyo si mpakie mkongo chupa 1 ili umzimishe kabisa
 
Sasa hapo wewe na yeye nani mbuzi na nani muuza supu? [emoji23][emoji23]

Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app
Uwezi kula ki masihara afu usiibiwe kimasihara😂😂
 
Umekutana na wadada wa "Mudo" wamekunyoosha...Pole bro karibu huku Nyakagwe tuandae mashamba kwa msimu mpya wa mpunga
 
Aiseee kuja kurudi binti hayupo na niliacha simu moja aina ya infinix kwenye charge nayo haipo
Hiyo ni warning light,
Kinachofuata sasa ni kuja kupukutisha Gheto, huyo demu wa mchongo atakutakatisha hadi carpet za viatu!!!
 
Labda hajaiba kweli. Unaweza kuta huyo jirani yako ndio mwizi.
 
Una miaka mingapi?
 
Kwaio ulichukulia ndezi kiasi hiko


Kunguru hafugiki
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…