Nimeibiwa simu na mwanamke leo asubuhi

Cha ajabu sasa kesho na keshokutwa akitokea mwingine utataka kutoa msaada tena.

Ganga yajayo hapo Mkuu sababu yote yaliyotokea we mwenyewe ndo msababishi.
Nimejifunza kitu
 
Sasa hiyo K ulikuwa unaisokota bure.....
hayo ndio malipo yake
 
Mimi nakushauri baada ya miezi mitatu upime H.I.V
 
Endelea kumtafuna
 
Kwenye hili nisiwe mnafiki. Hautapata ushauri wa maana zaidi ya kukuambia karipoti tukio la wizi kituo cha polisi.

Next time ukiokota loose ball ndo uombe ushauri kabla haujauingiza gheto
 
Mfuate aliko ukaile tena
 
Kama una imei number, unaweza kuripoti Polisi wakatrace na kumpata mwizi na simu yake.
Yaani badala ya kuwekeza nguvu za kupambana na uhalifu mkubwa tuanze kuhangaika na binti aliyejilipa ujira wake kwa kupigwa shoo siku mbili bila malipo?

Huyu jamaa kwanza ni mzembe, yaani unakutana na mtu usiku wa saa tano (humjui) then unampeleka nyumbani kwako? Like serious?????

Tena ashujuru Mungu huyo binti inaonekana ni muungwana, kuchukua simu pekee, angekuwa mwingine mpaka roho ya jamaa angeondoka nayo!
 
Amekwambia alipata dharula.Sasa,ukipata dharula utatembea kama unaenda kutupa taka jalalani?Lazima uondoke mbio huku unapiga na king'ora kwa mdomo.
 
Huyo ni jambazi ana mbinu sana huyo.Ety anakumind umemuita mwizi🤣🤣🤣🤣
 
Huyo jirani huenda ndiye aliyejitwisha simu yako muulize vizuri
 
Muite tena ule mzigo!😁.

Kuna watu mna visanga.
 
Kama una imei number, unaweza kuripoti Polisi wakatrace na kumpata mwizi na simu yake.
Police hawakogo serious kutrack simu za bei chee, watakula sana pesa ake tu ukute Infinix ya 250k afu atumie 400k police na simu haipati..

Poteza flagship devices za bei mbaya kama Samsung, iPhone, Oppo, Xiaomi, Google Pixels, OnePlus hapo watashughilika make wanajua kuna ulaji mzuri watakukamua na watamkamua waliemkamata nayo japo nawe utapata mgao kiasi...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…