Nimeibiwa mke na tajiri yangu nifanyeje?

Nimeibiwa mke na tajiri yangu nifanyeje?

Paloma baada ya kumchora ZOMBI kule naona umetokelezea Jamvini leo auco huku jaribu kuwa mpole basi

asante kwa kunishuari mimi badala ya huyu mleta mada!
ila kuna maswlai fulanifulani mleta mada akiulizwa anaweza kupata majibu yeye mwenyewe nakuamua nini cha kufanya
nimekuwa mpole hosny
 
Last edited by a moderator:
Achana nae na tafuta mwingine mbona wengi tu

kama vipi pitia Love connect wapo kibao wanatafuta.
 
Mwenye kisu kikali ndiye anayekula nyama.lol!
 
Wakuu,

Mke wangu kanyang'anywa na tajiri yangu. Naomba mnisaidie ushauri na la kufanya.

Asanteni.
Kaibwa??????? kwani mkeo ni briefcase, tafuta mda nawewe kamue mke wa Tajiri yako ikishindikana tafuta mwingine hapo huna mke rafiki
 
Jamani huyu mtoa mada anahitaji faraja wala sio kubezwa vitu kama hivi ni vikubwa sana kuhandle na ndiyo maana kaja kuomba msaada wa mawazo.
Kumbuka tukio kama hili limeshawahi kuimbwa na msanii wa bongo flavor anaeitwa feruz na ilimsababishia aitwe ikulu na kupewa gari na rais wetu wa jamhuri ya Tz.
 
jamani kuweni na huruma juu ya majibu yenu kwa mtoa mada kama ni mtu mzima huwezi kumjibu majibu ya kumbeza mtoa mada kama ninavyoona wachangiaju wengi.
JIHESHIMUNI BWANA KWA MAJIBU YENU KWA MTU ALIYEPATWA NA TATIZO.
 
mi naona nikawaeeke dawa ya kugandiana au nyie mnaonaje!!

hapo umeongea mkaka ngoja nianze kumlia na mm!!


Jamani huyu mtoa mada anahitaji faraja wala sio kubezwa vitu kama hivi ni vikubwa sana kuhandle na ndiyo maana kaja kuomba msaada wa mawazo.
Kumbuka tukio kama hili limeshawahi kuimbwa na msanii wa bongo flavor anaeitwa feruz na ilimsababishia aitwe ikulu na kupewa gari na rais wetu wa jamhuri ya Tz.

Umeona hayo mawazo yake mwenyewe mtoa mada dada white..? utampa ushauri gani sasa hapo..?
 
Last edited by a moderator:
Kwani ni mtoto mdogo mkeo? Kaenda mwenyeewe kwa miguu yake na si ajabu gaguro kavua mwenyewe bila hata kuambiwa!!! Nguvu ya pesa ya tajiri yako maana si ndo anakupa kula wewe? Ila matajiri wengine ni nuksi mno jamani.
 
hamna kitu hapa , umetunga ..... wewe kuibiwa mke hawawezi kuandika kwa staili hii yako....... lazima mtu upate machungu ya kufa mtu bana!!!!!!
 
Nunua bunduki the load it fully, afterwards direct it to your boss then pull the trigger!
 
we huna anayekuita bosi? na wewe mwibie huenda ikapunguza machungu ati!
 
Back
Top Bottom